Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Kwanza nikusahihishe.

Wengi tunachanganya hizi terminologies mbili "pedophile" na "ephebophile"

Kwa comments za humu, wanaume wengi ni ephebophiles, na sio pedophiles

Ephebophiles ni wanaume wanaopenda kufanya mapenzi na teenage girls ambao wamekwisha vunja ungo.

Pedophiles ni wanaofanya mapenzi na watoto, watoto ambao hawajavunja ungo (children), (prepubescent girls)

Mwanaume kufanya mapenzi na teenage girls ambae ashavunja ungo ni nature inachukua course yake sababu binti akishavunja ungo matiti yake yanakua, hips zinaongezeka, makebo yanakuja, kwa nia ya kuvutia opposite sex.

Ni sheria za ki feminist zenye mrengo wa kumkandamiza mwanaume zimeleta adhabu ya mwanaume kufungwa miaka 30 akitembea na binti aliekwisha vunja ungo, hali ya kuwa wote wamekubaliana, mwanaume hajam-force binti

binti kiziwi Kiranga
Nitakuachia Kiranga uliyem-mention akujibu hili. Uzuri ni mtu principally anayeelewa “principal of things”.

We unafikiri ilikuwaje wafeminist waka-omba matumizi ya adhabu kali dhidi ya wanaotembea na underages?

Hivi mnajua maana ya nature au mnaongea ongea tu to sound deep? Ushaambiwa hapa kwenye comments na wadau kuwa hata wanyama na ndege hawajamiiani na vitoto vidogo, hiyo yenu wazee wa nature au ushenzi wenu tu?

Kutoa tofauti ya hizo terminologies doesn’t make any better! Kama unaelewa na bado unafanya you are just a grown up-fool.

Makebo ? Matiti? Kuna umri ambao binti anakuwa na makebo na matiti kama umri wa binti kuwa chuo? If anything ninategemea mkate miguu kwa wanafunzi wa shule muhamie kwa mabinti wa chuo ila unajua nini? Ninyi bodaboda and the LIKES hamuwezi kuwapata hawa, mnabaki kushambulia wanafunzi sababu ni wadogo, you can control and manipulate them muwezavyo.

Kuvunja ungo ni tendo la asili na la kibayolojia haimaanishi binti akishavunja ungo wewe hapo mkubwa mzima na mavuzi yako umrukie, Watoto wengine wanavunja ungo wakiwa na miaka 9-13 unaona huyu anafaa kumfanyisha ngono? Ndio maana kuna age of consent!
 
Unataka waliomleta duniani wawe wanaenda nae shule na kwenda nae sokoni na dukani?

You are so loud and wrong!
Am loud and clear!!!

Waliomleta wampe mtoto mahitaji yake ya MUHIMU.Wampe malezi sahihi,wampe elimu bora na sio bora elimu.

Watoto wa wazazi waliojipanga na wakazaa kwa mpango huwezi kuta case za kipumbavu kama hizi!!!

Kama bado hujanielewa mpaka hapo,wewe utakuwa ni zao au unahusika kwa namna moja au nyingine na mfumo wa hovyo wa malezi na kuzaazaa bila mipango.
 
Am loud and clear!!!

Waliomleta wampe mtoto mahitaji yake ya MUHIMU.Wampe malezi sahihi,wampe elimu bora na sio bora elimu.

Watoto wa wazazi waliojipanga na wakazaa kwa mpango huwezi kuta case za kipumbavu kama hizi!!!

Kama bado hujanielewa mpaka hapo,wewe utakuwa ni zao au unahusika kwa namna moja au nyingine na mfumo wa hovyo wa malezi na kuzaazaa bila mipango.
Ndio nahusika na kuzaa zaa bila mpangilio, if this makes you feel good and smart.

Mtoto wa kike mdogo atakuwa SALAMA kama jamii ya kiume watamchukulia ni mtoto na kuamua kumuacha akue. Hakuna kingine zaidi ya hiki.

Hata hao ambaye hawajaharibiwa ni kwasababu jamii ya wanaume wanaowazunguka wanajitambua na wameamua kuwaacha watoto wawe watoto na wakue, it’s always the MEN!

Kama huelewi hayo maneno hapo juu endelea kutembea na watoto in the name of “hawajafunzwa/tunzwa na wazazi au caregiver wao.

Bold of you to even think everyone has a parent or a caregiver!
 
Ndio nahusika na kuzaa zaa bila mpangilio, if this makes you feel good and smart.

Mtoto wa kike mdogo atakuwa SALAMA kama jamii ya kiume watamchukulia ni mtoto na kuamua kumuacha akue. Hakuna kingine zaidi ya hiki.

Hata hao ambaye hawajaharibiwa ni kwasababu jamii ya wanaume wanaowazunguka wanajitambua na wameamua kuwaacha watoto wawe watoto na wakue, it’s always the MEN!

Kama huelewi hayo maneno hapo juu endelea kutembea na watoto in the name of “hawajafunzwa/tunzwa na wazazi au caregiver wao.

Bold of you to even think everyone has a parent or a caregiver!
Sorry to hear that ulizalishwa thus why you are soo biter.

Ukweli ni kuwa wanasiasa na wanaharakati matapeli watawadanganya ila the world is soo cruel na hiyo iko hivyo na ni kanuni ya kusurvive.Ukideviate from the rule nature inakuadhibu.

Linda mtoto wako huku nje no body give a damn about anyone!!!
 
Sorry to hear that ulizalishwa thus why you are soo biter.
😂😂 You wish!

So you are the one who’s sweet here since i’m the bitter one…. Cut the crap Kwenye situation kama hii we hold men accountable! The one who can take advantage of the other, Too dumb to know?
Ukweli ni kuwa wanasiasa na wanaharakati matapeli watawadanganya ila the world is soo cruel na hiyo iko hivyo na ni kanuni ya kusurvive.Ukideviate from the rule nature inakuadhibu.
Wote hao hawana akili isipokuwa wewe unayetaka kumhold mtoto accountable!

Linda mtoto wako huku nje no body give a damn about anyone!!!
 
Masikini Comment section inasikitisha sana. A lot of Pedophiles on this platform.

Ninyi hamna watoto/wadogo zenu au ndio mshajikatia tamaa na maisha mmejificha JF na Fake ID.

Nina mwanangu muhuni, muhuni kweli kweli mtoto wa mjini haswa lakini hutakaa umsikie chochote kuhusu wanafunzi/watoto.

Kimaadili + ustaarabu ninyi nyau weusi mko chini sana 🚮 Mnapenda kulalamikia serikali wakati nyie wenyewe hamuwezi kujishikilia hata kwa basic discipline.

Happy weekend sister Abigail.
Umejuaje kuwa mwanao ni muhuni? Isije ikawa huo uhuni ni mbele yako tu....kwasababu kwa mawazo yako unadhani mwanao ndio katiba kwamba inabidi tumfuate yeye....kwamba huko ulaya ambako unaona wanakaa wastaarabu haya mambo una uhakika kuwa hayapo?
 
Umejuaje kuwa mwanao ni muhuni?
Nimejuaje? Najua kama ambavyo unavyojua wewe “unavyovijua”
Isije ikawa huo uhuni ni mbele yako tu....
Somehow unadhani kila mwanaume anatembea na watoto? Nazungumzia mtu anaweza kuwa muhuni wa kila kitu na anaelewa watoto hawapaswi kuingiliwa na watu wazima.
kwasababu kwa mawazo yako unadhani mwanao ndio katiba kwamba inabidi tumfuate yeye...
Hampaswi kumfuata yeye, Mnapaswa kutokutembea na watoto sio lazima mumfuate yeye. Sio kuhusu katiba, ni kuhusu kanuni ya mambo, Watoto waachwe wafikishe age of consent.
.kwamba huko ulaya ambako unaona wanakaa wastaarabu haya mambo una uhakika kuwa hayapo?


Sio ulaya tu hata mbinguni wangekuwa wanafanya hivi inabaki vile vile haifai, huelewi nini sasa hapo.

What are you trying to argue about?
 
Nimejuaje? Najua kama ambavyo unavyojua wewe “unavyovijua”

Somehow unadhani kila mwanaume anatembea na watoto? Nazungumzia mtu anaweza kuwa muhuni wa kila kitu na anaelewa watoto hawapaswi kuingiliwa na watu wazima.

Hampaswi kumfuata yeye, Mnapaswa kutokutembea na watoto sio lazima mumfuate yeye. Sio kuhusu katiba, ni kuhusu kanuni ya mambo, Watoto waachwe wafikishe age of consent.



Sio ulaya tu hata mbinguni wangekuwa wanafanya hivi inabaki vile vile haifai, huelewi nini sasa hapo.

What are you trying to argue about?
Sijasema kila mwanaume kwasababu wapo wanaume wanashikishwa ukuta...unaposema muhuni unamaanisha ni mtu wa aina gani? Binti kavunja ungo sasa unamuitaje mtoto?
 
Umejuaje kama haya mambo sijayafanya?
Umejuaje Niko active muda wote kama sio wewe kuwa active kuniangalia muda wote?
🤣🤣🤣 Mchawi wewe

Au sababu nimekimbia swali lako🤣
Nilikuwa likizo kidogo bado nakukuta upo active

Hebu nijibu swali langu kwanza 😀😀

Lakini kabla hujajibu watoto wako unaosema umewasikia huko wametoka kwa kishindo waume za watu wakae mbali maana wana uzoefu ulioenda shule😂😂😂
 
Mtoa Uzi.
Una watetea hawa
 
Back
Top Bottom