Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

Kuchanganya lugha sio ulimbukeni ni namna ya mtu anavyoweza kuandika kirahisi anapotafuta maneno ya kuandika.

Ndio unaweza andika kiarabu pia, kikubwa jitahidi kucomprehend unapomsoma mtu. Kushindwa kucomprehend kunahusishwa na level ndogo ya akili.

Turudi kwenye mada, Acha kumjadili mtu unajua ni dalili ya nini.
Kuchanganya lugha ni ulimbukeni mno kwasababu lugha ya kiswahili haina uhaba wa maneno kiasi hicho....Kipimo cha kumpima mtu kuwa na akili ndogo inategemea umeegamia upande gani kwasababu hata mimi naweza kusema wewe uliezini bila ndoa una akili ndogo sana
 
Namba zao za mitihani ziko wazi tutaangalia matokeo yao yakitoka cha kushangaza watafaulu alafu ndio mtajua kwamba jamii imeshindwa malezi.
Hakuna wa kufaulu hapo
[=full]3698165[/ATTACH][=full]3698165[/ATTACH]
 
Kuchanganya lugha ni ulimbukeni mno kwasababu lugha ya kiswahili haina uhaba wa maneno kiasi hicho....Kipimo cha kumpima mtu kuwa na akili ndogo inategemea umeegamia upande gani kwasababu hata mimi naweza kusema wewe uliezini bila ndoa una akili ndogo sana
Nimekurudisha kwenye mada hutaki, una gubuuuuu!

Unachokikazania sio cha msingi na hakihusiani na mada.
 
Nimekurudisha kwenye mada hutaki, una gubuuuuu!

Unachokikazania sio cha msingi na hakihusiani na mada.
Nilichokueleza tangu mwanzo ndio ukweli halisi kwamba mwanamke akishavunja ungo huyo ameshapevuka hata wewe mwenyewe ulianza sex baada tu ya kuvunja ungo
 
Wanawake wa aina yako haifai kabisa mwanaume umruhusu mkeo amzoee mtu kama wewe na mwenzio Joyce Kiria
Una ni quote mara mbili mbili dawa imekuingia vizuri. Mi na mkeo tukae tunafanya nini? Mi nina marafiki zangu.

Kwahiyo mwanamke ni mbaya akikwambia usitembee na watoto? Kama ndivyo nakubali hiyo title, mi ni mwanamke mbaya.
 
Una ni quote mara mbili mbili dawa imekuingia vizuri. Mi na mkeo tukae tunafanya nini? Mi nina marafiki zangu.

Kwahiyo mwanamke ni mbaya akikwambia usitembee na watoto? Kama ndivyo nakubali hiyo title, mi ni mwanamke mbaya.
Mimi ni mwanaume dawa inaniingiaje?single mother ni wenye hasira mno kwasababu mulichezewa sana mpaka mukazalishwa tena bila ndoa kwahiyo huwa munapenda kuwaharibia wenzenu ili muwe sawa
 
Mimi ni mwanaume dawa inaniingiaje?single mother ni wenye hasira mno kwasababu mulichezewa sana mpaka mukazalishwa tena bila ndoa kwahiyo huwa munapenda kuwaharibia wenzenu ili muwe sawa
Reasoning zako ni mbovu sana, Unaamini kila
aneyeadvocate msitembee na watoto waacheni wasome wakue ni single mother na alichezewa utotoni, Your sense of reality is messed up.

Kwamba hamuwezi kuwasubiri hao watoto wakue wafike vyuo vya kati angalau muwaoe?

Ndio dawa imekuingia maana nilishakuignore umekuja kuniqoute tena mara ya pili umejiona ni kiasi gani umepelea.
 
Reasoning zako ni mbovu sana, Unaamini kila
aneyeadvocate msitembee na watoto waacheni wasome wakue ni single mother na alichezewa utotoni, Your sense of reality is messed up.

Kwamba hamuwezi kuwasubiri hao watoto wakue wafike vyuo vya kati angalau muwaoe?
Mbona wewe ulianza wakati unasoma tena bila ndoa? Mbona una wivu?
 
Back
Top Bottom