Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,590
- 102,449
Unioe mke wa ngapi?Nikuoe ili uwe msabato?
Unioe mke wa ngapi?Nikuoe ili uwe msabato?
Hapa tuzungumze kuhusu muhusika mwenyewe binafsi anaeingia kwenye ndoa.Aaah, kwani kazi ya familia nini Hulda?
Tatizo lenu huwa mnadhani ili kuishi vizuri na kwa furaha, mwanamke ni lazima aolewe.Kilichowafanya wachelewe kuolewa mpaka umri huo ni nini, wanachagua sana wanaume? Walikuwa masomoni? Au hawana mvuto wa kimahaba?
Feminazi wa jf 😃Mnatoa miongozo hii kwa mamlaka gani? ? ? WHO ARE YOU?
The GOD I worship has called me to freedom. I am FREE.
"Ndugu, nataka kusema hivi: Muda uliobaki ni mfupi. Na tangu sasa wale waliooa na waishi kama vile hawakuoa."
1Wakorintho.7.29.BHN
"Basi, kutokana na shida iliyopo sasa nadhani ingefaa mtu abaki kama alivyo.
Je, umeoa? Basi, usitake kuachana na mkeo. Wewe hukuoa? Basi, usitake kuoa.
Lakini ikiwa utaoa hutakuwa umetenda dhambi; na msichana akiolewa hatakuwa ametenda dhambi. Hao watakaooana watapatwa na matatizo ya dunia hii, lakini mimi ningependa hayo yasiwapate nyinyi."
1Wakorintho.7.26-28.BHN
"Kwa maneno mengine: Yule anayeamua kuoa anafanya vema; naye anayeamua kutooa anafanya vema zaidi."
1Wakorintho.7.38.BHN
"Mwanamke aliyeolewa huwa amefungwa na mumewe kwa muda wote mumewe aishipo. Lakini mumewe akifa, mama huyo yuko huru, na akipenda anaweza kuolewa na mtu yeyote, mradi tu iwe Kikristo.
Lakini, nionavyo mimi, atakuwa na heri zaidi kama akibaki hivyo alivyo. Hayo ni maoni yangu, na nafikiri mimi pia ninaye Roho wa Mungu."
1Wakorintho.7.39-40.BHN
Nitaolewa akiibuka mtoto wa MUNGU ninayempenda genuinely na si vinginevyo. It will be a KINGDOM MARRIAGE, for the LORD's Glory.
Sio umri, sio umaskini, si pressure yenu nyie wapenzi watazamaji.
Mnaaoolewa kwa pressure oleweni, wacheza kwaito tupo.
Na hizi habari za kutumika ni wishful thinking. Kama ulimla mara moja usifikiri ndo utamla siku zote. Kama ulikula kadhaa usifikiri ndo utakula wote. Viazi. Wake zenu wenyewe mnagongewa. Hahaaa.
Hatumiki mtu hapa, sio kila mtu ana pepo la kutaka kumwagiwa huo uchafu wako, nenda ukanunue, wako hadi wa buku jero, hata wa bure wapo, wamejisusa! ! !
Vipi tena, mbona unatoa kauli nzito hivyo, kwenye ulimwengu wa mapenzi huko mitaani unakutana tu na kina balqior nini 😁 LamomyNdoa ni kwaajili ya wanawake wajinga, wachovu, wasiojiamini na wasio na kipato..!!
Mwanamke anayemiliki uchumi wake binafsi, mzuri na anayejitambua kamwe hawezi kujiingiza kwenye hilo shimo..!!
Hao wanaowaomba ndoa ni mataahira 😹
Ukipinga, upinge kwa hoja sitaki lugha chafu nimefunga na sitaki kufuturu kabla ya muda..!
Unajua maana ya feminazi?Feminazi wa jf 😃
Kuna exception, wadada ambao ni jirani zangu wananisimanga coz sijaoa binti kiziwihukuti mwanamke anamsimanga mwanaume kwa kutokuoa
Aliimba nani kale kawimboHuwezi kuandika kwa jazba hivi leo hii nikakupita! Sasa mkuu umemtongoza mshangaz wa 3rd floor akakukataa au? Haya basi huyo mfupi mweusi asiye na lolote ilimradi yuko wapi? Ukifika 30s ni lazima uwe mke wa mtu? Hizi mambo zimetokana na nini? Nani kazianzisha kwamba ukifika 30s lazima uwe na mume? Ukifika 30s usiwe na choices, eti chupi na aifon waah🤭
Hebu win-one njoo msikie huyu🫴🏾
Si kweli, kuna dada namjua yuko 30, hata kuongea hawezi ana aibu na bado bikra na hajaolewa! Kuna wamama wana watoto jopo na bado wanaolewa!
Haya mambo hayanaga formula kijana, unaweza ukafikiri wakorofi hawaolewi kumbe vijana wenzio wanakugeuka huku wanaoa mpaka mayaya+420
Waoaji wenyewe siku hizi wengi hatuna hela, tukiombwa vocha tunakimbia 😁 nakwede97Kolezea hapo STATUS
Sikuhizi ndoa imekua ni ndoto Kwa mtoto wa kike ukiwakuta kwenye vijiwe vyao mtu anavoiongelea iyo ndoa utasema pepo inayoshuka Kwa Mungu 🤔
Kwa uzee huu hata nakumbuka basi😅Aliimba nani kale kawimbo
Nagamda na kaifon sio p square
uolewe sasa eti wajuba wanasema umri unakutupa mkonoKwa uzee huu hata nakumbuka basi😅
Mr right ndio yukoje mkuu?wanangoja Mr right umri hauwezi kutumika kipimo cha utayari wa kuolewa utafanya wanawake wawe na stress kukimbizana na umri,ndiyo hizi ndoa zinazo kuwa na matatizo mengi kwasababu wanaona ni bora kuolewa umri umeenda,
Waje wanioe sasa wanasubiri nini, au na wao wanachagua sana😃uolewe sasa eti wajuba wanasema umri unakutupa mkono
sifa zenyewe haziwekwi bayana ni patashikaWaje wanioe sasa wanasubiri nini, au na wao wanachagua sana😃
Mr right ni yule wa kufanana nawe😅👍Mr right ndio yukoje mkuu?
sio wanawake tu hata wanaume akili ya kutaka kuoa ni hatua ya mtu anaejitambua sio kwa age hizo ulizozitajaWANAWAKE SIO KWAMBA HAWAPATI WAKUWAOA HILA WENGI WAKIWA NA MIAKA 24,25,26 MAJIVUNO MENGIII WANAWEKA VIGEZO VINGI KM WAO WANAVYO MIMI NNAKUMBUKA KUNA MDADA ALINAMBIA SIO TYPE YAKE MPK LEO ANA 30+ YUPO KWAO ,MIMI NILISHAOA YY BADO ANATAFUTA TYPE ZAKE.