Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,819
- 102,835
Kuwa wazi kijana! Unataka limshangazz eeh😉Yeah sure!!!
Nilihisi hivi hivi nikasema siyo vizuri kumkadiria mtu niulize kwanza.
Kuwa wazi kijana! Unataka limshangazz eeh😉Yeah sure!!!
Nilihisi hivi hivi nikasema siyo vizuri kumkadiria mtu niulize kwanza.
Kumbe hawa wanaooa kila jmos ni wendawazimu na hamtwambii😧Kadri umri wa mwanamke unavyozidi kuwa mkubwa bila ya kuwa na mume, ndivyo risk ya kupata mwanamme wa ndoto zake inavyozidi kuongezeka.
Hakuna mwanaume smart akachukua mwanamke mwenye 28 na kuendelea.
Apana aisee!!!Kuwa wazi kijana! Unataka limshangazz eeh😉
Wewe huna maadili mpaka ukayatafute kwenye ndoa? Au una maanisha nini?Msingi bora wa madili unaanzia ngazi ya familia, najua utabisha maana nilisikia wasukuma mmekuwa kama waha
Nani atafute mikosi kwa wanawake wazee 28+Kumbe hawa wanaooa kila jmos ni wendawazimu na hamtwambii😧
Kwa hio kaongea pumba sio?Huwezi kuandika kwa jazba hivi leo hii nikakupita! Sasa mkuu umemtongoza mshangaz wa 3rd floor akakukataa au? Haya basi huyo mfupi mweusi asiye na lolote ilimradi yuko wapi? Ukifika 30s ni lazima uwe mke wa mtu? Hizi mambo zimetokana na nini? Nani kazianzisha kwamba ukifika 30s lazima uwe na mume? Ukifika 30s usiwe na choices, eti chupi na aifon waah🤭
Hebu win-one njoo msikie huyu🫴🏾
Mbona alipata mwimba kwaya mwenzake 😄😄😄Sio kama namdharau lakini that shit is rare! Atakuja mpiga gitaa wa kanisa kukutongoza aseme ni maono! Kama yupo atakuja kama hayupo endelea na maisha mengine bwana! Inakuwa kama mtu hawezi kufanya maisha ana pause kwanza apate mme🫢
Dada kama umenizid miaka miwili ivi 😄😄😄We ndio umesoma kwa mtazamo huo! Niko 45+ vipi kwani?
Ha ha haUkiona una 25+ na bado hujaolewa anza kabisa kusahau neno ndoa
Nikuoe ili uwe msabato?Wasukuma wasabato😂🏃🏽♀️
Aaah, kwani kazi ya familia nini Hulda?Wewe huna maadili mpaka ukayatafute kwenye ndoa? Au una maanisha nini?
Kaka kuoa 28+ HAKIKA ni wehu.Nani atafute mikosi kwa wanawake wazee 28+
Yaah yaani uache kuoa kimchuchu cha miaka 19 hadi 25Kaka kuoa 28+ HAKIKA ni wehu.
Ha ha ha ha nimecheka sana.Unaoa mwanamke mzee mwenye miaka 30 unatafuta nini kwa wazee au laana?
Unajikaza kidogo tuApana aisee!!!
Hizi siyo race zangu madam 😂 😂 😂
Nani atafute mikosi kwa wanawake wazee 28+
Huo ni mtazamo wake! Lakini kupangia watu ikifika muda fulani olewa!! Hii formula ya wapi? Nani kasema anataka kuolewa? Hajui kila mtu ana njia zake!Kwa hio kaongea pumba sio?
Sema tunachokosea sisi Wana wa adamu ni kuwa washauri wa maisha na mtindo ya maisha ya wengine
Sawa ila watu wa kanisani Mungu aniepushe nao..Mbona alipata mwimba kwaya mwenzake 😄😄😄
Ila alinifunza kitu omba Kwa Imani na shida zako zinajibiwa
On ma own race😅Dada kama umenizid miaka miwili ivi 😄😄😄