Mwanamke mwenye miaka 30+ hujaolewa unasubiri nini?

Mwanamke mwenye miaka 30+ hujaolewa unasubiri nini?

Wewe unaona ni swali kitoto kwa sababu sio mwanaume.
A woman must be judged harshly either by her past or status, you like it or not

Yaani niende nikachukue malaya aliyetembea na wanaume kibao eti kisa ni pisi.Hell no😏
Sasa akikudanganya ni wawili na kumbe 150+ utajuaje?
 
Si kweli, kuna dada namjua yuko 30, hata kuongea hawezi ana aibu na bado bikra na hajaolewa! Kuna wamama wana watoto jopo na bado wanaolewa!

Haya mambo hayanaga formula kijana, unaweza ukafikiri wakorofi hawaolewi kumbe vijana wenzio wanakugeuka huku wanaoa mpaka mayaya+420🫡😃

Thingz kwa ground ni different aisee!
Bikra umeijuae kama anayo?
 
Hivi nani aliyewadanganya kwamba mtu ambaye hajaolewa lazima awe anatumika anachakazwa? Sio kila mtu ana pepo la ngono,kuna watu wanajiheshimu na kujitunza kwa kuthamini miili yao. Sasa wewe endelea kujifariji eti mtu ambaye hajaolewa anachakazwa wakati walio kwenye ndoa ndo wanachakazwa zaidi na kuwafanya nyie wanaume mlee watoto wa wanaume wenzenu kwa mahaba yote mkiamini mnalea damu zenu. Kama wewe huwezi kudhibiti tamaa zako za mwili usidhani kila mtu hawezi. Usiwape wengine ugonjwa wako
 
Hivi nani aliyewadanganya kwamba mtu ambaye hajaolewa lazima awe anatumika anachakazwa? Sio kila mtu ana pepo la ngono,kuna watu wanajiheshimu na kujitunza kwa kuthamini miili yao. Sasa wewe endelea kujifariji eti mtu ambaye hajaolewa anachakazwa wakati walio kwenye ndoa ndo wanachakazwa zaidi na kuwafanya nyie wanaume mlee watoto wa wanaume wenzenu kwa mahaba yote mkiamini mnalea damu zenu. Kama wewe huwezi kudhibiti tamaa zako za mwili usidhani kila mtu hawezi. Usiwape wengine ugonjwa wako
Hakumaanisha kila mwanamke Yuko hivyo bt asilimia kubwa ya wanawake wapo hivyo, hence the generalisation
 
Tatizo lenu huwa mnadhani ili kuishi vizuri na kwa furaha, mwanamke ni lazima aolewe.
ni mila, desturi, tamaduni na dini mwanamke aolewe ili azae watoto kuendeleza familia/ukoo. Sasa kama mwanamke haolewi huoni kuwa inaleta mtazamo hasi katika jamii? Suala la kufanya mapenzi na kuzaa litakaaje kwa mwanamke asiyeolewa?
 
Labda kama mtoa mada ungesema kama umri huo bado mwanamke hana mtoto hata bila ndoa. Mpaka kufikia umri huo halafu mwanamke hana mtoto wakati amebakisha miaka michache afikie menopouse basi huo ni uzembe wake, hakutumia vema talanta yake aliyepewa na Mungu
Akizaa bila ndoa tena ataanza kutukanwa kwa majina machafu " singo maza" na mfano mzuri ni humu JF ambapo nyuzi za kuwasema singo maza zimejaa na wanaume wanahimizana wawaepuke kama ukoma. Azae bila ndoa ataitwa singo maza, asizae asubiri kuzaa kwenye ndoa yake tena anaonekana mzembe. Wanawake tuna shida sana😂😂😂
 
Anasubiri mwanaume mwenye kazi nzuri Gari mrefu na
wanajichelewesha bure, mwisho wanajikuta hawazai kwa umri kupanda hata akibahatika kubebwa uzeeni ni kwenda kumpa joto tu mzee ila mtoto hatatokea
 
Back
Top Bottom