Mwanamke mwenye miaka 30+ hujaolewa unasubiri nini?

Mwanamke mwenye miaka 30+ hujaolewa unasubiri nini?

TatIzo lingine ni wanaume kufikiri miili yetu ni kwaajili ya wao kujifurahishia wakati miili yetu ni ya Bwana, tena imenunuliwa kwa Bei. Kwa damu.

Wewe mwanaume Uko tayari kumwaga damu kwa ajili yangu?

"Je, hamjui kwamba miili yenu ni hekalu la Roho Mtakatifu aliye ndani yenu, ambaye mlimpokea kutoka kwa Mungu? Nyinyi basi, si mali yenu wenyewe.

Mlinunuliwa kwa bei kubwa. Kwa hiyo, itumieni miili yenu kwa ajili ya kumtukuza Mungu."

1Wakorintho.6.19-20.BHN
 
Mwanamke ukifikisha miaka 30 bila dalili za kupata mume ndio utaelewa kwa nini Mama yako alitupilia mbali vigezo vya mwanaume wa ndoto yake na kuolewa au kuzaa na Baba yako licha ya ufupi wake.

Unauliza Mwenyekiti nataka kusema nini?

Wewe uko hapo unasema Mimi mwanaume ili nikubali anioe lazima awe na funguo tatu yaani funguo ya nyumba, funguo ya ofisi na funguo ya gari.

Unataka mwanaume mrefu, mweusi, mwembamba mwenye six pack na mashine ya 5G.

Unataka mwanaume asiyekunywa Pombe, asiyevuta sigara na asiyependa wanawake, halafu awe mweusi, mrefu na awe na pesa na awe mchamungu.

Hivi unajua hizo sifa unazozitaka ni za wanaume 10 tofauti? Unajua hao ni wanaume 10 tofauti?

Halafu unataka sifa walizogawanyiwa wanaume 10 uzipate ndani ya mwanaume 1.

My dear sikufichi utazeeka ukiwa unatumika mtaani.

Kama unafikiri ni rahisi sana mwanaume kuwa na sifa hizo hebu jijenge uwe na sifa hizo.

Kama wewe mwenyewe hadi umri huo hizi funguo tatu huna, kitu pekee unachomiliki ni simu, chupi na makeup unataka huyo mwanaume azitoe wapi?

Endelea kuchagua huku ukiendelea kutumika na kuchakazwa, kesho utakuja kusema unataka mwanaume yeyote yule ilimradi tu anapumua. Wakati huo hao wote wanaopumua watakuwa nao wameoa wale wanawake waliokuwa wanajitambua.
Hii hoja yako ndio niliyoitumia kumwambia dada mmoja mwenye masters na yupo 34 yrs na hajapata mchumba,pamoja na tabia zake njema kabisa,hanywi pombe,haendi vijiwe,havai hivyohovyo,ni mkatoliki mwenye kusali na ni mtu wa low profile.Pamoja na sifa zote hizo hajawahi kupata mwanaume aliyemwambia amuoe.Hatimae ameamua kufunga ndoa ya serikali na mwanaume wa kiislamu ambaendie alimtamkia kuwa yu tayari kumuoa na wamefunga ndoa ambayo haina sherehe yoyote ile na sasa bibie ni mja mzito.Mungu amsaidie ndoa yake idumu
 
Nimepiga mahesabu: nashindia tambi na mishkaki coz I can, I don't have to prove to anyone that naweza kufungua mgahawa na nitauza!

Ghafla nianze kuhangaika na masufuria just to please somebody's son. Ghafla i have to deal with inlaws. Ghafla i have to deal with someone's moods and bad characters / habits.

The worst ni kuniongezea furushi la kufua, maana machine huna!

Bado kazi ya kufungua miguu, hivi sio nyinyi mnaolia kunyimwa huko ndoani? ? Ndomana sio waaminifu kwenye hizo ndoa zenu? Sasa kama huko ndoani kwenyewe hampewi mnataka tuingie huko kufanya nini? To tolerate your cheating bums? ?

I got the answer: wanataka hosegirl wa bure wa kutunza nyumba na kulelea watoto, kuwapa wao status ya family man, plus kuchangia bills, huku wao wanakula bata na ma dame kitaa.

Aisee Bro,

Tutaolewa kwasababu tumempenda huyo Bwana na si vinginevyo.

Na Mwanamume anayekupenda hawezi kufanya haya mambo wanayofanya hawa losers kwenye comments.

Anayekupenda atataka kukujua, anakunyanyua, anakupandisha, anakung'arisha, anakubeba, anakuongeza, anakufunika.

Sasa jitu linakuja linakuona tu kama robot linalopumua halikujui wala haliko interested kukujua, linakuja kukusukuma chini, kukukanyaga, kukuburuza kwenye matope, kukudharaulisha, kukutia aibu, kukushusha thamani, kukubagaza, kukutinginya, kukushuhudia uongo, halafu linataka ulikimbilie ukafugwe nalo maisha ulitumikie, hahaa mna wazimu.
You snapped with this one!😅

I second you gurl🫰🏾
 
Labda kama mtoa mada ungesema kama umri huo bado mwanamke hana mtoto hata bila ndoa. Mpaka kufikia umri huo halafu mwanamke hana mtoto wakati amebakisha miaka michache afikie menopouse basi huo ni uzembe wake, hakutumia vema talanta yake aliyepewa na Mungu
 
Wao wenyewe hawana ajira za kueleweka wamepagawa, sasa hivi wenzao tumejipata tunawaza kuwekeza pesa sio poumbou basi yana makasiriko kila nyuzi kutusema..!! 😹😹😹
Inasemekana mwanamke ndiye anayehitaji ndoa, lakini mwanaume ndiye anayemsimanga mwanamke kwa kutokuolewa na hukuti mwanamke anamsimanga mwanaume kwa kutokuoa. Ukichunguza hili vizuri utagundua anayehitaji ndoa kuliko mwenzake ni nani 😅

Mada ingeletwa na mtu anayejielewa tungejadili serious, shida huyu mleta mada huwa ni dishi fulani so wala tusihangaike kumuelewesha chochote.

Mate, ngoja mi nimalizie chai, Mfungo mwema.
 
Kuna binti mmoja nilimhoji aniambie alipo baba wa watoto wake, alinijibu kuwa alipoona umri unapanda huku hajapata wa kumuoa akaamu kujiachia kwa waume za watu, akapata hao watoto. Yuko vizuri kiuchumi anaendesha maisha yake vema akiwa single mother
 
Huwezi kuandika kwa jazba hivi leo hii nikakupita! Sasa mkuu umemtongoza mshangaz wa 3rd floor akakukataa au? Haya basi huyo mfupi mweusi asiye na lolote ilimradi yuko wapi? Ukifika 30s ni lazima uwe mke wa mtu? Hizi mambo zimetokana na nini? Nani kazianzisha kwamba ukifika 30s lazima uwe na mume? Ukifika 30s usiwe na choices, eti chupi na aifon waah🤭
Hebu win-one njoo msikie huyu🫴🏾
Wasikuseme sana wewe njoo nikuoe mimi halafu basi hizi lawama ziishe maana hakuna namna tena
 
Wengine tumesahau, tunakuja kukumbushwa na wachambaji humu mitandaoni.

I bet men a million dollars wasiongelee mwanamke kutokuolewa hadi wanakufa!

Hawawezi! !

Ni kama kuna kitu kinapungua maishani mwao wakiona mwanamke yuko peke yake. Walitaka ayavae na yeye akateseke huko :2Head:
Olewa wewe muda una kimbia sana 45 mpaka 50 sio mbali mwanaume hata miaka 100 anatungisha mimba
 
Back
Top Bottom