Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,550
- 102,363
Waseme wasiseme sifanyi maamuzi kwa peer pressure! Wakimaliza watapumzika..Wasikuseme sana wewe njoo nikuoe mimi halafu basi hizi lawama ziishe maana hakuna namna tena
Waseme wasiseme sifanyi maamuzi kwa peer pressure! Wakimaliza watapumzika..Wasikuseme sana wewe njoo nikuoe mimi halafu basi hizi lawama ziishe maana hakuna namna tena
Wewe muoe shida iko wapi hapo?Olewa wewe muda una kimbia sana 45 mpaka 50 sio mbali mwanaume hata miaka 100 anatungisha mimba
We umeona wapi unaitwa kwenye fursa kwa nguvu na kelele na ukikataa unatukanwa na kudhalilishwaAliyekwambia kuna kuteseka nani?
Mbona iwe kuteseka na isiwe furaha?

Uje uolewe na mimi hawa wakina pdidy wa JF watafunga mdomo hawatakusema tenaWaseme wasiseme sifanyi maamuzi kwa peer pressure! Wakimaliza watapumzika..
Duuh hapana hicho haiwezekaniWewe muoe shida iko wapi hapo?
Kama wakisema nakosa ugali mezani hapo sawa! Ila as long as maneno tu akhuu!!Uje uolewe na mimi hawa wakina pdidy wa JF watafunga mdomo hawatakusema tena
Tuliza presha basi huo umri ndio wenyewe kuvaa shela tukuone bidada ukikubari tu umeolewa tayari hivyoWe ndio umesoma kwa mtazamo huo! Niko 45+ vipi kwani?
Aisee hivi ni kweli ugali tu ila vingine aahaKama wakisema nakosa ugali mezani hapo sawa! Ila as long as maneno tu akhuu!!
Wewe si tutachinjana asubuhi tu😂😂 wewe mwenyew dk mbili mbele kama mimi tu mkuuTuliza presha basi huo umri ndio wenyewe kuvaa shela tukuone bidada ukikubari tu umeolewa tayari hivyo
Vingine kama nini?Aisee hivi ni kweli ugali tu ila vingine aaha
Kolezea hapo STATUSIko ivi ndoa ni status ya nje tu , ila mwanaume atabaki kutongoza , atabaki kulala nje, na umalaya hatoacha... The only thing women gain in marriage is a status ktk jamii, I wonder why watu wanalizimishiana ndoa.... Binafsi nafikiri ni upuuzi tyu ambao unare
mbwarembwa
Waacheni wanawake waishi wanavyotaka.Mwanamke ukifikisha miaka 30 bila dalili za kupata mume ndio utaelewa kwa nini Mama yako alitupilia mbali vigezo vya mwanaume wa ndoto yake na kuolewa au kuzaa na Baba yako licha ya ufupi wake.
Unauliza Mwenyekiti nataka kusema nini?
Wewe uko hapo unasema Mimi mwanaume ili nikubali anioe lazima awe na funguo tatu yaani funguo ya nyumba, funguo ya ofisi na funguo ya gari.
Unataka mwanaume mrefu, mweusi, mwembamba mwenye six pack na mashine ya 5G.
Unataka mwanaume asiyekunywa Pombe, asiyevuta sigara na asiyependa wanawake, halafu awe mweusi, mrefu na awe na pesa na awe mchamungu.
Hivi unajua hizo sifa unazozitaka ni za wanaume 10 tofauti? Unajua hao ni wanaume 10 tofauti?
Halafu unataka sifa walizogawanyiwa wanaume 10 uzipate ndani ya mwanaume 1.
My dear sikufichi utazeeka ukiwa unatumika mtaani.
Kama unafikiri ni rahisi sana mwanaume kuwa na sifa hizo hebu jijenge uwe na sifa hizo.
Kama wewe mwenyewe hadi umri huo hizi funguo tatu huna, kitu pekee unachomiliki ni simu, chupi na makeup unataka huyo mwanaume azitoe wapi?
Endelea kuchagua huku ukiendelea kutumika na kuchakazwa, kesho utakuja kusema unataka mwanaume yeyote yule ilimradi tu anapumua. Wakati huo hao wote wanaopumua watakuwa nao wameoa wale wanawake waliokuwa wanajitambua.
And they wish to do anything for that shit! Hata madawa, kufunga na kuomba, Ni jasho!!😱Kolezea hapo STATUS
Sikuhizi ndoa imekua ni ndoto Kwa mtoto wa kike ukiwakuta kwenye vijiwe vyao mtu anavoiongelea iyo ndoa utasema pepo inayoshuka Kwa Mungu 🤔
Usinikumbushe na kunichekesha 😂😂 Kuna shoga angu alifunga Kwa maombi bila kula kitu siku tatu Ili aolewe nyienyie 😂😂😂 wanaume hebu one jaman mambo gan haya 😄And they wish to do anything for that shit! Hata madawa, kufunga na kuomba, Ni jasho!!😱
Ongeza sautiKolezea hapo STATUS
Sikuhizi ndoa imekua ni ndoto Kwa mtoto wa kike ukiwakuta kwenye vijiwe vyao mtu anavoiongelea iyo ndoa utasema pepo inayoshuka Kwa Mungu 🤔
Paragraph ya kwanza ungeibold kabisa mkuu.Tulikua Tunasema sana kwa hao who are willing to listen, that if you meet someone unaona anafuture/vision imenyooka, direction, long-term plans potential, na anauwezo wakuleta chochote Mezani, through hard work and commitment, it is better mka team up, to build life together and grow as partners.
Kuliko kuendelea kuchakaza nyuchi mtaani, Bora kwa wanaume sababu maungo Yao hayasomi mileage kama yetu, Sis unaweza kuwa ni Mwanamke wa 25 yrs tu lakini down there Papa lina muonekano wa Fifty Samsingi pathetic .
Sunset is real damsel 🏃 play ur cards accordingly
Sio kama namdharau lakini that shit is rare! Atakuja mpiga gitaa wa kanisa kukutongoza aseme ni maono! Kama yupo atakuja kama hayupo endelea na maisha mengine bwana! Inakuwa kama mtu hawezi kufanya maisha ana pause kwanza apate mme🫢Usinikumbushe na kunichekesha 😂😂 Kuna shoga angu alifunga Kwa maombi bila kula kitu siku tatu Ili aolewe nyienyie 😂😂😂 wanaume hebu one jaman mambo gan haya 😄
Yeah sure!!!We ndio umesoma kwa mtazamo huo! Niko 45+ vipi kwani?
Kadri umri wa mwanamke unavyozidi kuwa mkubwa bila ya kuwa na mume, ndivyo risk ya kupata mwanamme wa ndoto zake inavyozidi kuongezeka.Kama uko 30+ na si mlevi, hujawahi kuzaa na huna kiburi cha hela utaolewa kirahisi mkuu.
Shida ni wangapi wapo hivyo?