Mwanamke mwenye miaka 30+ hujaolewa unasubiri nini?

Mwanamke mwenye miaka 30+ hujaolewa unasubiri nini?

Unakuta hana mvuto wa kimapenzi/mahaba, hana shape/figure nzuri ya kuvutia wanaume, nani atamtaka?
Wanaume mkae kikao mje na tamko moja. Mko inconsistent, shows how y'all are confused / unstable .

 
Umewahi kuwa karibu na hao 30s women ata mmoja? Au unachangia tu mada mezani?
ndio nimewahi, huwa wanatiliwa mashaka linapokuja suala la uzazi huonekana ni wagumba na umri wao umepanda sana. Hawa hukosa vijana wa kuwaoa wanawaona ni vikongwe waliofikia ukomo wa kuzaa. Vijana hukimbilia kuoa wenye umri chini yao hasa wa 18 mpaka 25.
 
Ukiona una 25+ na bado hujaolewa anza kabisa kusahau Nemo ndoa
Wengine tumesahau, tunakuja kukumbushwa na wachambaji humu mitandaoni.

I bet men a million dollars wasiongelee mwanamke kutokuolewa hadi wanakufa!

Hawawezi! !

Ni kama kuna kitu kinapungua maishani mwao wakiona mwanamke yuko peke yake. Walitaka ayavae na yeye akateseke huko :2Head:
 
ndio nimewahi, huwa wanatiliwa mashaka linapokuja suala la uzazi huonekana ni wagumba na umri wao umepanda sana. Hawa hukosa vijana wa kuwaoa wanawaona ni vikongwe waliofikia ukomo wa kuzaa. Vijana hukimbilia kuoa wenye umri chini yao hasa wa 18 mpaka 25.
Yani ingekuwa ni uwezo wangu ningekukutanisha hata na watano tu afu ulinganishe na hao 25s whatever ila kwa kuwa umeshikilia hilo hamna neno mkuu😎
 
Ww n mmoja kati ya wanamke wachache mno wenye akili timamu.

Wngn hapo kwenye comment n kufanya muendelezo wa kutetea body count zao zilizofika 100+ Ila ww umeenda straight kuukubali Ukweli

Kwa hiki ulichokiandika hapa, ww haupo kwenye ile list yangu ya wanawake wote ni malaya, wanatofautiana mbinu tuu
Me nimejitolea kumuwekea dhamana kwenye kesi yoyote
 
Wengine tumesahau, tunakuja kukumbushwa na wachambaji humu mitandaoni.

I bet men a million dollars wasiongelee mwanamke kutokuolewa hadi wanakufa!

Hawawezi! !

Ni kama kuna kitu kinapungua maishani mwao wakiona mwanamke yuko peke yake. Walitaka ayavae na yeye akateseke huko :2Head:
Wanavyoiongelea hiyo ndoa ni kama vile kuna kitu cha maana unagain ukikipata! Sijui ndio akili zetu zimeishia hapo!
 
Ndoa ni kwaajili ya wanawake wajinga, wachovu, wasiojiamini na wasio na kipato..!!

Mwanamke anayemiliki uchumi wake binafsi, mzuri na anayejitambua kamwe hawezi kujiingiza kwenye hilo shimo..!!
Hao wanaowaomba ndoa ni mataahira 😹

Ukipinga, upinge kwa hoja sitaki lugha chafu nimefunga na sitaki kufuturu kabla ya muda..!
 
Kilichowafanya wachelewe kuolewa mpaka umri huo ni nini, wanachagua sana wanaume? Walikuwa masomoni? Au hawana mvuto wa kimahaba?
 
We SERAN ni me au ke mbona kila uzi upo kama ke njoo kwanza pm tujadiliane kuhusu suala ka mtoa uzi manaaa.......
 
Wanavyoiongelea hiyo ndoa ni kama vile kuna kitu cha maana unagain ukikipata! Sijui ndio akili zetu zimeishia hapo!
Nimepiga mahesabu: nashindia tambi na mishkaki coz I can, I don't have to prove to anyone that naweza kufungua mgahawa na nitauza!

Ghafla nianze kuhangaika na masufuria just to please somebody's son. Ghafla i have to deal with inlaws. Ghafla i have to deal with someone's moods and bad characters / habits.

The worst ni kuniongezea furushi la kufua, maana machine huna!

Bado kazi ya kufungua miguu, hivi sio nyinyi mnaolia kunyimwa huko ndoani? ? Ndomana sio waaminifu kwenye hizo ndoa zenu? Sasa kama huko ndoani kwenyewe hampewi mnataka tuingie huko kufanya nini? To tolerate your cheating bums? ?

I got the answer: wanataka hosegirl wa bure wa kutunza nyumba na kulelea watoto, kuwapa wao status ya family man, plus kuchangia bills, huku wao wanakula bata na ma dame kitaa.

Aisee Bro,

Tutaolewa kwasababu tumempenda huyo Bwana na si vinginevyo.

Na Mwanamume anayekupenda hawezi kufanya haya mambo wanayofanya hawa losers kwenye comments.

Anayekupenda atataka kukujua, anakunyanyua, anakupandisha, anakung'arisha, anakubeba, anakuongeza, anakufunika.

Sasa jitu linakuja linakuona tu kama robot linalopumua halikujui wala haliko interested kukujua, linakuja kukusukuma chini, kukukanyaga, kukuburuza kwenye matope, kukudharaulisha, kukutia aibu, kukushusha thamani, kukubagaza, kukutinginya, kukuhondomola, kukushuhudia uongo, halafu linataka ulikimbilie ukafugwe nalo maisha ulitumikie, hahaa mna wazimu.
 
Tatizo jingine ni mabinti kuachwa wajichagulie wa kuwaoa. Zamani mtu akijitokeza kuoa huwezi kukataa utamkubali tu hata kama ni mkubwa sana kwako. Tabia ya kuchagua wa kuoa haikuwepo. Huu uhuru wa kuchagua mume inawachelewesha sana mabinti kuolewa, wanadoda mpaka mashavu yanawashuka na kuonekana ni wazee
 
Back
Top Bottom