Mwakyembe, akifa tu hawa inabidi wajiandae kwa sniper:
Lowasa:
Mwakapugi,
Karamagi
Mramba
Mkapa
Yona
Mzee wa Visenti
Losta Azizi,
Killing Strategies:
1)Tutanunua container moja la electronic goods from China, tutaunganisha mabomu, tutaweka kwenye gari/kuta za nyumba zao,
2) Tutaweka kwenye baiskeli egesha karibu na geti ripua kwa remote ukiona anaingia or
3) Tutachimbia chini karibu na gate zao, or barabara za kwenda kwenye nyumba zao,kama Iraq wanavyowafanya Wamarekani kwenye magari yao ya KIVITA harfu unatumia remote inayofanana na simu ya kiganja.
4) tutatuma kwa posta kama kifurushi kinatoka Ulaya akifungua tu ndo mwisho wake kama familia iko karibu yote inaondoka.
5)tutatumia biological virus na kutupa ndani ya nyumba zao kuteketeza watu wote yeye na familia,
6)tutaweka biological virus kwenye baasha na kutuma kwenye nyumba zao wakifungua tu familia nzima inateketea kama upupu.
7)Tutawatumia vitabu vyenye sumu akisoma na kulamba ulimi kwa kupekua ukurasa amekwisha:
8) tutanunua bunduki za silencer, tunaweka sniper umbali wa meter 500 au ofisini kwenye gali au nyumbani.
9) Tutawatumia zawadi za karamu, akiitumia hile harufu ya wino ambayo inakuwa na sumu ambayo inaharibu mapafu na hakuna cha mgangawala hospital hapo ni kifo tu.