Mwakyembe augua ghafla Bungeni


Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Aliyekuwa mwenyekiti wa kamati teule ya bunge kuchunguza mkataba wa Richmond, Dk. Harrison Mwakyembe, ameugua ghafla akiwa bungeni na kulazimika kukimbizwa katika zahanati ya bunge.

Taarifa zinasema kuwa baada ya kuchunguzwa,ilibainika kuwa alikuwa na matatizo ya shinikizo la damu.

Mwakyembe anasema kuwa alianza kusikia kizunguzungu na hali ilipokuwa mbaya alitoka nje akisindikizwa na baadhi ya wabunge hadi katika zahanati hiyo ba Bunge.

Baadaye alisema kuwa hiyo ilikuwa ni homa ya kawaida tu
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,741
Likes
6,445
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,741 6,445 280
Du!

Basi twamtakia kheri mheshimiwa Mwakyembe apate nafuu haraka na aepushwe na midubwana na mabalaa haya.

Inaeleweaka kwamba kwa sasa mheshimiwa ana kazi ya kutazama mabegani yake kila aendako.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Dah!
watu tulijua tayari amekula chakula kibovu maana huko Dom pana historia yake kwa kunyonga wapigania haki za walalahoi walio sahaulika katika nchi hii,.
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Aliyekuwa mwenyekiti wa kamati teule ya bunge kuchunguza mkataba wa Richmond, Dk. Harrison Mwakyembe, ameugua ghafla akiwa bungeni na kulazimika kukimbizwa katika zahanati ya bunge.
Taarifa zinasema kuwa baada ya kuchunguzwa,ilibainika kuwa alikuwa na matatizo ya shinikizo la damu.
Mwakyembe anasema kuwa alianza kusikia kizunguzungu na hali ilipokuwa mbaya alitoka nje akisindikizwa na baadhi ya wabunge hadi katika zahanati hiyo ba Bunge.
Baadaye alisema kuwa hiyo ilikuwa ni homa ya kawaida tu
Nuhakika itakuwa homa ya kawaida tu. Sisi tunamwombea 24 hrs na massage kutoka kwa e mkuu aliye juu yaani SIMBA WA YUDA ametuhakikishia kuwa hawezi kumchukua mpaka ametimiza kazi aliyomtuma kuifanya baada ya sisi kumlilia na kutubu dhambi ya kuwaachia viongozi wetu matapeli watoe unabii wa uwongo (changuo la mungu). Asante Emanuel!
 
J

Jim

Member
Joined
Mar 7, 2008
Messages
70
Likes
2
Points
0
J

Jim

Member
Joined Mar 7, 2008
70 2 0
Dah!
watu tulijua tayari amekula chakula kibovu maana huko Dom pana historia yake kwa kunyonga wapigania haki za walalahoi walio sahaulika katika nchi hii,.
Hata hivyo hatujawa na hakika. Viongozi wa Tanzania wana jeuri bwana. Wanaweza kufanya lolote tu kama ukiingiz kwenye anga zao.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Daktari acheni kuunderstimate mambo. swala la mtu kusikia usingizi sio "homa tu ya kawaida". Mwakyembe ashauriwe kuonana na specialist physician kwa vipimo zaidi.
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Nuhakika itakuwa homa ya kawaida tu. Sisi tunamwombea 24 hrs na massage kutoka kwa e mkuu aliye juu yaani SIMBA WA YUDA ametuhakikishia kuwa hawezi kumchukua mpaka ametimiza kazi aliyomtuma kuifanya baada ya sisi kumlilia na kutubu dhambi ya kuwaachia viongozi wetu matapeli watoe unabii wa uwongo (changuo la mungu). Asante Emanuel!
wow..........hiyo service ni free au ??
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Maadam yeye alishajua matatizo yake, hofu kwetu inapungua. Still anatakiwa kuendelea kuwa makini na nyendo zake especially inapofika mambo ya makulakula.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Bomu hilo ... lapili hanyanyuki .... akatambike kweli kweli
 
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
283
Likes
33
Points
45
Typical

Typical

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
283 33 45
Bora iwe ni magonjwa ya kawaida.
Ila jinsi huyu bwana alivyojijengea maadui, napate wasiwasi kiaina
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Tunamwombe mheshimiwa Dr. Mwakyembe apate nafuu haraka na kurudi kuendelea na majukumu yake bungeni.

Ila nao waheshimiwa inabidi wajitahidi mazoezi maana huo ugonjwa utawamaliza.

Ninawashangaa vigogo wetu yaani hata meter 500 anaenda kwa gari. Jamani tuache hayo magari muda wote hasa kule wilayani ambako mtu unaweza kutembea au kutumia baiskeli bila matatizo.

Middle class ya Tanzania angalieni huo ugonjwa kwa faida zenu binafsi pamoja na taifa.
 
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2008
Messages
342
Likes
2
Points
35
T

Tujisenti

JF-Expert Member
Joined May 21, 2008
342 2 35
Taarifa Ni Kwamba Jana Baada Ya Bunge Kufungwa Jioni Mbunge Moja Aliomba Aingie Achukuwe Kitu Alichosahau Ndani. Camera Za Bunge Zilimnasa Ananyunyiza Dawa Kwenye Viti Vya Watu Na Moja Ya Viti Kilikuwa Ni Cha Mwakyembe. Mimi Sisemi Ndiyo Maana Kaanguka Lakini Mambo Hayo Huwezi Kuyapuuza.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Pole zako Mh Mwakyembe......najuaa ni vimondo tu ata survive tuu
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
hivyo ilovyowekwa hii thread unaweza kuanguka kbla hujaifungua.

mnatutisha namna hii
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Tunamwombea apone...
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,502
Likes
3,876
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,502 3,876 280
Taarifa Ni Kwamba Jana Baada Ya Bunge Kufungwa Jioni Mbunge Moja Aliomba Aingie Achukuwe Kitu Alichosahau Ndani. Camera Za Bunge Zilimnasa Ananyunyiza Dawa Kwenye Viti Vya Watu Na Moja Ya Viti Kilikuwa Ni Cha Mwakyembe. Mimi Sisemi Ndiyo Maana Kaanguka Lakini Mambo Hayo Huwezi Kuyapuuza.
Haya ya kweli au ndiyo twist ya habari.................... Pole Prof. Mwakyembe tunakuombea afya njema!!!!
 
M

Mama

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2008
Messages
2,858
Likes
23
Points
0
M

Mama

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2008
2,858 23 0
Taarifa Ni Kwamba Jana Baada Ya Bunge Kufungwa Jioni Mbunge Moja Aliomba Aingie Achukuwe Kitu Alichosahau Ndani. Camera Za Bunge Zilimnasa Ananyunyiza Dawa Kwenye Viti Vya Watu Na Moja Ya Viti Kilikuwa Ni Cha Mwakyembe. Mimi Sisemi Ndiyo Maana Kaanguka Lakini Mambo Hayo Huwezi Kuyapuuza.
vooodoo jamani, na wabunge pia!!?? sitaki kuamini hadi atajwe huyo mchawi! kwikwikwi...
 
K

Kunda

Member
Joined
Jun 10, 2008
Messages
24
Likes
0
Points
0
K

Kunda

Member
Joined Jun 10, 2008
24 0 0
Hallo Tujisent,

Please huyo mtu ingependeza angetajwa. Tupe habari ili atumiwe nyota huyo kwani hawa waheshimiwa sasa wanataka kutugeuza ndondocha na si misukule tena. What kind of a country is this.
 
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
246
Likes
12
Points
35
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
246 12 35
Tujisenti,

Mwaga habari utuletee huyo mmwaga vijidawa!!
. Asante kwa taarifa, tunamwombea apone.
 

Forum statistics

Threads 1,237,113
Members 475,401
Posts 29,278,722