Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Muda wakubembelezana sasa basi kilichonaki ni bomba kuelekea kinyelezi,hawa wa2 wa mtwara mwanzo ilionekana kutokana na wengi wao kutopata elimu ikaonekana labda wafahamishwe ma2 ma3,serikali akiwemo pinda wamelifanya hilo ila sasa wao wanaona wamekua mabwana wakubwa JESHI ndio sawasawa yao hawa

Dalili za taifa na utawala ulioshindwa ni kutumia jeshi kufanya mambo ...jk ur a disgrace to this country
 
nani analipua jeshi au watu wa mtwara?

Transformation kutoka uvuvi wa kutumia baruti hadi kulipua vital civil installations is easy as falling down-technology ni ile ile. Govt should tread carefully.
 
Labda gesi ya Ushuzi[/QUOTE ni gesi ya kijambo chake serikali inatisha watu wa mtwara ili watulie watanzania si waoga kufa,wanataka waendelee kugema gesi kwa lazima,watu mnasahau haraka Jk huyuhuyu alivyokuwa waziri wa madini na nishati alifukia watu bulyanhulu kahama,kuua kwake kwa ajili ya wazungu ni kitu cha kawaida kazoea.
 
Botswana wamewakurupusha wageni wote, Zambia nao wameanza sisi bado tunawadekeza kama mayai.

Wazungu wa BG International washaondoshwa huku....mkuu upo wapi??
 
Ndani ya dk 10 kumesika milio miwili mikubwa ya bomu/mizinga na fyatuko za risasi. Hadi bati/paa zinashake. Sijajua ni nini kimetokea tena huko mujini. If anythng i will come with more update.

UPDATE:

Nimeongea na ndugu yangu mmoja mwanajeshi kaniambia hao ni polisi walikuwa wanawatawanyisha makundi ya watu usiku ule, nikamuuliza mbona yalikuwa na mshindo mkubwa akasema ni aina nyingine ya mabomu na kiukweli hayakuwa kutoka jeshini, kasema hawana haja ya kufanya hicho kitu hao wanajeshi.

Ila kuna meseji ziinasambaa zinasema kuna Lori 4 za Jeshi zilifika jana toka Daslam, zikafyatua mabomu 4 pale lindi halafu zikaja mtwara, sasa labda ni hao kuonyesha ujio wao wakafyatua hayo mabomu.

.
Hivi ni kweli ama ninaota? Tanzania ya amani imefika mahali ambapo raia wasio hata na mundu wanapigwa mabomu mazito. Ya Lyibya, Misri na Syria yametinga kwetu bila kubisha hodi. Watawala hawana namna wasiwajibike kwa hili.
.
 
Au wamalawi washavamia upande huo? Tusibweteke! Maadui wanaweza kuitumia hiyo kama loophole ya kutumaliza.

.
Au labda jeshi limesha asi sisi hatuna habari. Si tuliambiwa kuwa wakuu wa mikoa nao ni amiri jeshi? Na wanajeshi waliopo Mtwara ni mkuu wa mkoa aliwaamuru kuingia vitani na raia mara moja.
.
 
Vitisho hujenga ujasiri daima!tupambane kwa maana ya kutetea wema!
 
wanajeshi wawili wamekuja kugonga mlango wetu kwa nguvu sana hapa maeneo ya kiyangu wakitukana k*** *** zenu zimeni tv...da!ikabdi masela wote tukimbilie chumban da naanza kuhsi hali ya kuibiwa ibiwa hivi...kiyangu ni mtaa ambao haujaathiriwa sana na vurugu tangu juzi
Hali ya hatari imetangazwa Mtwara nini?
 
Mama na mtoto walio kufa na kuuliwa na askari mungu atashinda kwa baba wa mtoto na mke wake wapumzike kwa amani.
 
Watawala wanaamshwa. Walidhani Mtwara watu wamelala.
Gesi haitoki huo ni mwanzo tu !

Na wachina wao waanze kufungasha !

Utafungasha wewe! Gesi haitoki mnataka mwashie vibatali
Hii sio nguvu ya umma ni genge la vibaka wanaotaka kutuharibia amani ya nchi yetu
Gesi inaletwa dar na inakuja kutumika na watz whether you like or not
 
Watu wakichoka na wakakata tamaa,wala haitasaidia kupeleka mizinga,hata wakipeleka Rocket launcher,122 mm howrtzer,130 mm,BM,85 mm bado naamini haitasaidia,miaka 1989 niliwahi kuona video halisi sio ya kuigiza ya vita kati ya wapelestina na Israel,wapelestina walikuwa wanakabiliana kwa mawe wakati waisraeli wakitumia silaha za moto,lakini tusisahau ya Afrca Kusini,makaburu walikuwa wanatumia silaha za moto,bado walishindwa na ubaguzi ukaisha na mandela akatoka jela na kuiongoza nchi,lakini pia nimewahi kuona vita ya masaa 6 kati ya wachimbaji wadogo wa almasi hapo maganzo,polisi walianza kurusha risasi za moto lakini raia walikuwa wanatumia silaha za jadi ikiwemo maarufu kwa jina LUTAGO kwa kiswahili wanaita kombeo kama sikosei.
Maoni yangu ni kwamba wakakae na wananchi wafanye mijadala ya wazi,uhuru na serikali i-facilitate mambo yote mpaka waje na resolution ambayo itakuwa ya amani.kwa nini mradi huu ufanyike pasipo ku-implement participatory method?wao wanamtwara walipaswa wajulishwe fursa zao kwenye mradi huu,sio wajulishwe damu zao ni lita ngapi zitamwaga kwa risasi wanazozinunua kwa kodi zao,sio maiti ngapi zitakazokotwa zikiwa zimepigwa risasi na polisi wanalipwa mshahara kutokana na jasho lao kwa kazi ngumu za kilimo na nyinginezo.kwa hili hakika hakutakuwa na suluhu,kwanza nashangaa badala mradi uonekane ni wa wananchi wanataka mradi uwe ni wa seriklai na wawekezaji,je ulinzi wake utakuwaje hata baada ya kujengwa?
YOU people,hasa MACCM think twice
 
kwa bomba tena mchana kweupe pe na mtashangilia uzinduzi huo

Hawa cdm wanavyo wachochea watu wapambane wakishapewa kichapo kwenye mapambano wanaanza kulialia simmetaka kupambana pambaneni tu sio muanze kulia,kwani wakati mnaingia kwenye mapambano mlikuwa hamjui nguvu ya vyombo vya usalama?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom