Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Hali hii na yote yanayotokea Mtwara wamejitafutia wenyewe wanamtwara. Ni matumaini yangu kuwa hiyo dhana hasi waliyojijengea itaondolewa mapema na hali ya amani itarejea.
 
wanajeshi wawili wamekuja kugonga mlango wetu kwa nguvu sana hapa maeneo ya kiyangu wakitukana k*** *** zenu zimeni tv...da!ikabdi masela wote tukimbilie chumban da naanza kuhsi hali ya kuibiwa ibiwa hivi...kiyangu ni mtaa ambao haujaathiriwa sana na vurugu tangu juzi
 
upinzani upi huo kama hao chadema wanaoongoza bungeni ndio wahuni watupu kama alivyoeleza sitta leo...ccm ina rasilimali ya watu kuliko unavyodanganyika hapo
Ya sita tuyaache maana ni aibu kwa watu wenye uelewa kwa mzee mtu mzima ambaye amekaa kwenye uongozikwa muda mrefu kuanza kuweweseka na CDM vile km akina mwigulu na nape ni AIBU.....alafu CCM kingine kinachowacost mpaka sasa hamna mtu na akili yake timamu anaeweza kushabikia CCM ni hayo maneno yenu ya dharau dharau sisizokua na msingi(utoto)...kama kuwaita wapinzaniwenu majina ya ajabu ajabu-kama hapounavyo waita wapinzani WAHUNI,MAGAIDI,yule mwingine anamuita baba yake BABU na mengine Hasa pale mnaposhidwa kwa HOJA ni utoto wa hali ya juu na ulimbukeni wa kisiasa .....Ndo maana narudia kuuliza HUko CCM kuna watu wenye BUSARA wamebaki...?
 
Hivi CCM kuna mtu mwenye uelewa wa mambo vizuri hata mmoja aliyebaki huko...? au wale majembe wote wenye kuona mbali wameenda upinzani..? kungekua na watu MAKINI huko wala haya yasingekua na haja..?

kama nani ?
 
Na time will tell kuna watu wanatafuta The HAGUE kwa nguvu sana
 
kama gesi ya mtwara lilikuwa moja la sharti la kuachiwa yule mtoto wa kigogo aliyekamatwa na madawa uchina, basi wana mtwara msikubalu na watz wazalendo tuko nyuma yenu.

ges lazima iletwe kinyerezi taka usitake.
 
ndiyo nipo karibu sana na yanapopigiwa sio mabomu ya machozi ambayo tangu juzi tunayasikia haya ni mengine mapya kabisa yakipigwa hadi bati linatikisika

nani anapiga? bila kuwataarifu polisi na jeshi? acha ulongo hapa tumeongea na askari polisi amekiri kuwa ni tukio la kipekee, maana JW wametumwa kuchunguza tatizo. kam upo mtr kando ya mikindani road utashuhudia magari ya JW.
 
ges lazima iletwe kinyerezi taka usitake.

Sasa ikiletwa kinyerezi wewe utafaidika nini zaidi ya kushinda kupigana na Key Board. Unadhani Ridhiwani au Nape watakujua?

Ama kweli utumwa ni kazi. Mama yako na baba yako masikini, wadogo zangu wanauza karanga, wewe unashinda na stree kujibizana na watu unaona umefika!
 
ndiyo nipo karibu sana na yanapopigiwa sio mabomu ya machozi ambayo tangu juzi tunayasikia haya ni mengine mapya kabisa yakipigwa hadi bati linatikisika

si mlisema ges kwanza uhai baadaye sasa hofu ya nn.
 
Gesi haiozi uharaka wa nini?

Kweli gesi haiozi, ila kumbuka muda wa WATAWALA (katika nchi yenye utawala bora wa kidemkrasia huitwa VIONGOZI) una kikomo (tukiite MUDA WA KUOZA).Tafakari...
 
upinzani upi huo kama hao chadema wanaoongoza bungeni ndio wahuni watupu kama alivyoeleza sitta leo...ccm ina rasilimali ya watu kuliko unavyodanganyika hapo

watajua 2015 waache wabwabwaje tu.
 
nimelisikia la saba hapa agh kumbe ni mapulizo kuna sherehe pale magomeni wanapasua mapulizo
 
mnataka kuendelea peke yenu bila uwekezaji ndani ya dunia hii.

Wawekezaji wawekeza katika hali ya wao kulipa kodi bila kuwa na tax holiday kama wanavyofanya mataifa mengine. Wanakuja kuwekeza kwa ulaghai na kila wakati wanabadili majina ya makampuni kukwepa kodi. Hatuwezi kuendelea kwa kuwadekeza maharamia wanaopokea rushwa kwa hali ya juu na kudumaza maisha ya walipa kodi wa Tanzania ati kwa sababu tu ni marafiki wa viongozi flani flani.
 
Hali hii na yote yanayotokea Mtwara wamejitafutia wenyewe wanamtwara. Ni matumaini yangu kuwa hiyo dhana hasi waliyojijengea itaondolewa mapema na hali ya amani itarejea.
Du!!! Haka ka-bwana kananuka kinyesi!!!Kwa hiyo wananchi wote wa Mtwara wana dhana hasi? Ni wewe tu mwenye dhana chanya?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom