Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Moderators tafadhali ondoeni I'd ya M23, Mtu huyu mhafidhina, anajifanya mwana ccm lakini SIO, comment zake zinaleta jazba Na watu kuzidi kuchukia serikali Na Ccm. Si kweli Kwamba mawazo yake ndio ya Ccm, Ccm wenyewe wanaumia sana Kwa yanayotokea ila huyu M23 analazimisha tuamini Kwamba Ccm ni Chama Cha watu wenye roho Za kinyama, nakatili na wauaji wasiojali utu, kitu ambacho si kweli. Na wana Ccm humu Jf muungane kusambaratisha hili tabaka linalowachafueni. Mtwara SIO inshu ya Cdm, ni Kuhusu maisha ya watu yanavyoteketea. Hapana anaye weza kusuport hii kitu in any way
 
Last edited by a moderator:
Kilicholipuka ni kama hichi;

"Wakati Askari wakipanda kwenye magari kishindo kikubwa kilitokea umbali wa zaidi ya mita 100 kutoka sehemu ambayo operesheni ilikuwa inafanyika na iligundulika kwamba kishindo kile kimesababisha kifo cha Mwandishi wa Habari Daudi Mwangosi," imeeleza sehemu ya ripoti hiyo.

Maswali ya kujiuliza katika tukio la mauaji ni Je, kulikuwepo na uwiano unaolingana na tukio hili?, Je, Palikuwa na uhalali wa kutumia bomu la kishindo?, na Je, utumiaji wa bomu hilo ulikuwa na umuhimu?

Ripoti hiyo inasema kuwa kulingana na tukio lenyewe majibu ya maswali hayo ni kwamba hapakuwa na uwiano wa bomu na tukio la mauaji, kwa vile utaratibu wa matumizi ya bomu hilo unaelekeza kulenga juu usawa wa nyuzi 45 na umbali mita 80 mpaka mita 100.

Kamati hiyo pia ilibainisha kuwa hapakuwa na uhalali wa kutumia bomu la kishindo kwani lengo la ulipuaji wake ni ili watu waogope na kukimbia na hata ingekuwa ukamataji, tayari askari Polisi wapatao sita walikuwepo eneo la tukio.."
Hivi mbona huwa mnapenda sana kutumia kifo cha mwangosi kujinadi siasa zenu?
 
Hakika kikwete anataka historia imkumbuke kivyake, au ndo yale ya kula nyasi, au kuogelea? maana viongozi wa ccm hakuna mwenye busara
 
..Ushauri!!! haya mambo ya kutumia Askali na nguvu kubwa Sana kwa vitu vidogo ambavyo vinazungumzika lkn siyo mazungumzo ya One side yanazidi kujenga chuki kati ya sisi Askali na Raia,Serikali wasitumie fedha ya mlipa kodi kwa kuzidi kuchonganisha wananchi na Jeshi,hii chuki haitaishia kwa Jeshi pekee itakwenda ata kwa hao watu weupe WEZI WAKUBWA (Wawekezaji),Sasa je kuna mafanikio gani hapo,tusome alama za nyakati jamani!je Mtwara inataka kuwa kama kule Nigeria kwa Akina KENSALOWIWA na issue yao ya mafuta,Tuangaliwe WABOTSWANA,WAZAMBIA Walivyofanya,Suala la Gas ya mtwara inazungumkika, baadhi ya watu Serikalini wanasema watu wa Mtwara wachoyo wa lasilimali si kweli wanachotaka watu wa Mtr halibora za kiuchumi kwao, AHADI Nyingi hazina ukweli kwao na mifano mingi wameiona
 
Hivi mbona huwa mnapenda sana kutumia kifo cha mwangosi kujinadi siasa zenu?
Kwa kuwa kina ushahidi ulio wazi wa picha na videos. Vingine vyote si huwa mnasingizia kwamba CHADEMA ndiyo wanaua watu. Au mnasingizia waandamanaji walirudha kitu kizito? Sasa kifo cha Mwangosi hakina pa kujificha ndiyo maana tunakitumia kama mfano dhahiri. Sasa hivi tukitumia mfano wa Ulimboka au Kibanda mtasema tulete ushahidi. Na kwa bahati mbaya unyama ule mliufanya usiku na kwa kificho. Tutakosa ushahidi lakini kifo cha Mwangosi ushahidi upo dhahiri! Uliza lingine!
 
mpaka sasa hatujui nani kalipua hayo mabomu. hapa kila mtu ana tension ya hali ya juu. wasemaji wa vyombo vya dola wote wamelala? maake hapa wengine tuna wasiwasi tu.
 
Kilicholipuka ni kama hichi;

"Wakati Askari wakipanda kwenye magari kishindo kikubwa kilitokea umbali wa zaidi ya mita 100 kutoka sehemu ambayo operesheni ilikuwa inafanyika na iligundulika kwamba kishindo kile kimesababisha kifo cha Mwandishi wa Habari Daudi Mwangosi,” imeeleza sehemu ya ripoti hiyo.

Maswali ya kujiuliza katika tukio la mauaji ni Je, kulikuwepo na uwiano unaolingana na tukio hili?, Je, Palikuwa na uhalali wa kutumia bomu la kishindo?, na Je, utumiaji wa bomu hilo ulikuwa na umuhimu?

Ripoti hiyo inasema kuwa kulingana na tukio lenyewe majibu ya maswali hayo ni kwamba hapakuwa na uwiano wa bomu na tukio la mauaji, kwa vile utaratibu wa matumizi ya bomu hilo unaelekeza kulenga juu usawa wa nyuzi 45 na umbali mita 80 mpaka mita 100.

Kamati hiyo pia ilibainisha kuwa hapakuwa na uhalali wa kutumia bomu la kishindo kwani lengo la ulipuaji wake ni ili watu waogope na kukimbia na hata ingekuwa ukamataji, tayari askari Polisi wapatao sita walikuwepo eneo la tukio.."
Haha, hii ilikuwa ni report ya jaji nani vile? Yaani mijitu kama hii ni ya kupiga mawe tu ife. Hivi libaba zima lenye akili timamu linakaa chini kuandika uongo mkubwa kiasi hiki? Halafu huyo ndiyo jaji? Hivi kesho na keshokutwa tutaziamini mahakama kweli kama jaji mwenyewe anapewa kusimamia tume anaandika uwongo mkubwa kiasi hiki? Kuna wakati unakasirika hadi unatamani uwalambe risasi hawa wote.
 
Moderators tafadhali ondoeni I'd ya M23, Mtu huyu mhafidhina, anajifanya mwana ccm lakini SIO, comment zake zinaleta jazba Na watu kuzidi kuchukia serikali Na Ccm. Si kweli Kwamba mawazo yake ndio ya Ccm, Ccm wenyewe wanaumia sana Kwa yanayotokea ila huyu M23 analazimisha tuamini Kwamba Ccm ni Chama Cha watu wenye roho Za kinyama, nakatili na wauaji wasiojali utu, kitu ambacho si kweli. Na wana Ccm humu Jf muungane kusambaratisha hili tabaka linalowachafueni. Mtwara SIO inshu ya Cdm, ni Kuhusu maisha ya watu yanavyoteketea. Hapana anaye weza kusuport hii kitu in any way

Kwa hiyo mkuu, ni amri ya nani inatimizwa kuua watu Mtwara?
 
wananchi hawatishiwi serikali ikae na wanamtwara watatue nje ya hapo hata watajenga wmiundombinu itahujumiwa tu na serikali itaendelea kula hasara kama kawaidia maana hizi sio dalili nzuri
 
Jk kamtuma nchimbi na mwema.kutisha watu na mabomu lkn issue ya mtwara inahitaj kukaa chin na kutafakari na kuja na mawazo mapya ccm wamelea matatizo yamekuwa makubwa wansingizia cdm mimi ni mwanachama hai wa ccm ila kwa hili sikubaliani nalo

Muda wakubembelezana sasa basi kilichonaki ni bomba kuelekea kinyelezi,hawa wa2 wa mtwara mwanzo ilionekana kutokana na wengi wao kutopata elimu ikaonekana labda wafahamishwe ma2 ma3,serikali akiwemo pinda wamelifanya hilo ila sasa wao wanaona wamekua mabwana wakubwa JESHI ndio sawasawa yao hawa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom