Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Labda gesi ya Ushuzi[/QUOTE ni gesi ya kijambo chake serikali inatisha watu wa mtwara ili watulie watanzania si waoga kufa,wanataka waendelee kugema gesi kwa lazima,watu mnasahau haraka Jk huyuhuyu alivyokuwa waziri wa madini na nishati alifukia watu bulyanhulu kahama,kuua kwake kwa ajili ya wazungu ni kitu cha kawaida kazoea.
Mkuu umenikumbusha mbali sana tena nimejawa na ujasiri wa kutokukubali dhuluma hizi,maana wasukuma wengi sana walikufa kwa kufukiwa mashimoni na jk huyuhuyu alikuwa waziri wa wizara hiyo,duh hatari sana
 
Utafungasha wewe! Gesi haitoki mnataka mwashie vibatali
Hii sio nguvu ya umma ni genge la vibaka wanaotaka kutuharibia amani ya nchi yetu
Gesi inaletwa dar na inakuja kutumika na watz whether you like or not

Kwa serikali nayoijua mimi hii tuliyonayo yaani wewe hata kidogo hutofaidika! Watafaidika akina fulani na fulani tu. Labda hayo mabaki yatakayozalisha umeme.
 
Kwa serikali nayoijua mimi hii tuliyonayo yaani wewe hata kidogo hutofaidika! Watafaidika akina fulani na fulani tu. Labda hayo mabaki yatakayozalisha umeme.

nani kafaidika na ges ya mtwara mpaka sasa
 
mlileta taarifa hapa kuwa wananchi wamewazidi nguvu raia wamewapora bunduki sasa ndio wauaji.

Unauliza majibu wakati uko nayo?! Alafu mbona hata haueleweki ulichokiandika?!
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1369461648881.jpg
    uploadfromtaptalk1369461648881.jpg
    16.1 KB · Views: 91
Nguvu ya Umma feki haiwezi kuzidi Nguvu ya Dola. Punda haendi bila ya Kiboko lazima wafundishwe adabu nyang'au na takataka kabisa, Hakuna kitu wanachoweza kufanya kuhalalisha Fujo!
 
Kwanini wanataka kupora hii rasilimali ya wanamtwara kwa kutumia mabavu?kwa nini wasikae nao chini wakazungumza?mabavu haya yatakuja kuleta uhasama mkubwa kati ya wananchi na watawala walioko madarakani siku za mbele!
 
Hawa CCM wakumbuke Tu kuwa hawawezi kutuua na kutumaliza site.....tusipobaki sisi basi at least watoto WA watoto wetu watabaki nap wataendeleza vuguvugu hili la mabadiliko.
Amen
 
kwani wanamtwara wanataka mapinduzi kama misr au mapato ya ges huu ni mfano mfu kabisa

Mkuu watajadili nini serikali na viongozi wake walisha chukua chao mapema wakaingia mikataba bila kuwa na sera ndio sababu ya kuwa zimisha wananchi ili wakubali wasicho kitaka ndio yaleyale ya bulyanhulu kahama ya kufukia watu viongozi wamesha kula ten percent mkuu.
 
Kwa serikali nayoijua mimi hii tuliyonayo yaani wewe hata kidogo hutofaidika! Watafaidika akina fulani na fulani tu. Labda hayo mabaki yatakayozalisha umeme.

Gesi si inasambazwa majubani tutanunua unataka tupewe bure?
 
Ndani ya dk 10 kumesika milio miwili mikubwa ya bomu/mizinga na fyatuko za risasi. Hadi bati/paa zinashake. Sijajua ni nini kimetokea tena huko mujini. If anythng i will come with more update.

UPDATE:

Nimeongea na ndugu yangu mmoja mwanajeshi kaniambia hao ni polisi walikuwa wanawatawanyisha makundi ya watu usiku ule, nikamuuliza mbona yalikuwa na mshindo mkubwa akasema ni aina nyingine ya mabomu na kiukweli hayakuwa kutoka jeshini, kasema hawana haja ya kufanya hicho kitu hao wanajeshi.

Ila kuna meseji ziinasambaa zinasema kuna Lori 4 za Jeshi zilifika jana toka Daslam, zikafyatua mabomu 4 pale lindi halafu zikaja mtwara, sasa labda ni hao kuonyesha ujio wao wakafyatua hayo mabomu.
Ok hope watakuwa walikuwa ni Military Police
 
Jamani katika haya mambo ya gas Mtwara mmesha mnasia Mama Tibaijuka akitutuliza munkari vijana humu JF? Sasa alijiunga ''kupigia picha'' au?.....CCM bana, ukijiunga-unaogopa kuchangia, ukianzisha thread, unakimbia kujibu. Na habari zimesema mdomo wa Kinana umepigwa X hakuna kuongea in public
 
Ingewezekana basi tuwazilie hyo gesi jk, pinda, muhongo na ccm WAIFAIDI HADI WARIDHIKE, MATUMBO YAKISHAKUWAJAA WAPOTEE NCHI HII TWANZE UPYAAAAAAA kama vle yatima!
 
Gesi si inasambazwa majubani tutanunua unataka tupewe bure?

Kwa watawala hawa tulionao? Kila nyumba kusambaziwa gesi? Kama maji tu ambacho ni kitu cha msingi kimetushinda leo gesi? Duuh! Kweli tunatofautiana kuwaza,huna tofaut na jamaa yako m23 anauliza eti gesi ikifika Dar nani atafaidika,eti na hilo hajui?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom