Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Mtwara: Milio mikubwa ya mabomu yatikisa usiku

Ile ilikuwa ni mizinga ya wanajeshi na ilipigwa kuleta taharuki mjini tujue bado wanaume wapo,wala hapakuwa na fujo ila TPDF walitanda mitaani ukikutana nao tu kichapo,leo angalau amani ipo ingawa ya kununu kwa bunduki za Jwtz
 
Kwa watawala hawa tulionao? Kila nyumba kusambaziwa gesi? Kama maji tu ambacho ni kitu cha msingi kimetushinda leo gesi? Duuh! Kweli tunatofautiana kuwaza,huna tofaut na jamaa yako m23 anauliza eti gesi ikifika Dar nani atafaidika,eti na hilo hajui?

Wewe ndio kiazi kabisa utakaa na mawazo hayo ya kimasikini mpaka utakufa, Umeme mbona umesambazwa majumbani?
 
Wewe ndio kiazi kabisa utakaa na mawazo hayo ya kimasikini mpaka utakufa, Umeme mbona umesambazwa majumbani?

Poa mi kiazi,haraf mi sijakataa ges kusambazwa majumban ni suala la kawaida,lakini mbona hamtaki kuniambia kati ya maji na umeme/gesi kipi cha muhimu? Yaani mshindwe kusambaza maji kila sehemu ambacho ni kitu cha msingi kabisa,leo unaniambia gesi waweze. Na huo umeme ni mkoa/wilaya gani ambapo umesambazwa kila nyumba? Kama Dar tu yenyewe ndo mji mkubwa kuliko yote Tz wameshindwa kusambaza umeme kila sehem,leo gesi? Hiv we unaijua TZ.
 
Wazungu wa BG International washaondoshwa huku....mkuu upo wapi??

Mkuu nipo Alaska nakula bata .... ... .. za masiku lete habari za huko? Huku kwetu summer imeanza mapema kijua mtindo moja .... ...
 
Mhhhhhh makubwa,sasa sijui haya mazoezi yana mtizamo gani kwa wananchi mtwara au ndio kuonyesha nguvu za dola?
 
Vitisho hata siku moja haviwezi kusaidia dawa hapo ni kukaa kitako na wananchi hao wa Mtwara na kuongea nao na kuweka makubaliano ambayo ndio yatakuwa dira ya maendeleo yao.

Kutisha au kuwatisha kwa namna yoyote mnazidi tu kujenga chuki na uhasama baina ya wananchi na Serikali yao.

Busara ni lazima itumike katika kutatua mzozo huo.
 
Ndani ya dk 10 kumesika milio miwili mikubwa ya bomu/mizinga na fyatuko za risasi. Hadi bati/paa zinashake. Sijajua ni nini kimetokea tena huko mujini. If anythng i will come with more update.

UPDATE:

Nimeongea na ndugu yangu mmoja mwanajeshi kaniambia hao ni polisi walikuwa wanawatawanyisha makundi ya watu usiku ule, nikamuuliza mbona yalikuwa na mshindo mkubwa akasema ni aina nyingine ya mabomu na kiukweli hayakuwa kutoka jeshini, kasema hawana haja ya kufanya hicho kitu hao wanajeshi.

Ila kuna meseji ziinasambaa zinasema kuna Lori 4 za Jeshi zilifika jana toka Daslam, zikafyatua mabomu 4 pale lindi halafu zikaja mtwara, sasa labda ni hao kuonyesha ujio wao wakafyatua hayo mabomu.
𝙷𝚎𝚑𝚎𝚑𝚎 𝚠𝚊𝚗𝚊𝚗𝚌𝚑𝚒 𝚕𝚎𝚘 𝚠𝚊𝚖𝚎𝚜𝚊𝚑𝚊𝚞 𝚔𝚠𝚊𝚔𝚠𝚎𝚕𝚒..!! 𝚆𝚊𝚗𝚊𝚜𝚎𝚖𝚊 𝙹𝙺 𝚊𝚛𝚞𝚍𝚒 𝚝𝚎𝚗𝚊 𝚊𝚞𝚣𝚎 𝙶𝚊𝚜 𝚢𝚎𝚝𝚞 𝚟𝚒𝚣𝚞𝚛

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hata mimi ndugu yangu anapiga simu sasa hivi anasema tuwaombee hawajui usalama wao,kila mtu nyumba yake imetikisika anasema marafiki zake wote wanasema kishondo cha mabomu haya si cha kawaida , nasikia wananchi wameapa kurudisha kisasi kwa kifo cha mwanamama mja mzito ambaye mumewe yupo ndani
𝙼𝚣𝚎𝚎

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom