Masai wa Town
JF-Expert Member
- Apr 9, 2017
- 6,903
- 25,157
.
mshahara ni kesho MkuuNipo hapa maeneo ya bank naongea na mlinzi tangu asubuhi, vipi huko tayari?
Kaa hivyo hivyo na mtazamo wako, we post Yako halafu niambie niambatanishe na chochote unachotaka ili uone na uamini. Ukitaka ID nitaweka, ukitaka passport nitaweka, namba ya simu uone usajili nitaweka, cheti Cha ndoa nitaweka, luku namba nitaweka, usajili wa ndinga nitaweka, ilimradi ukose pa kutokea na tuheshimiane mtaan hapa JF. Acheni kuchukulia watu kwa mawazo yenu na usiwe judgemental. Humjui yoyote humu, mkituona kwenye Uzi huu mnaona watumishi ni wachooovu hatuna ishu. Trust me tuna ishuMhh watu kama nyie huwa hamchelwi kupiga slip za maboss zenu tena ukute ni mhasibu wa kampuni ili uwazugie watu mitandaoni...😅😅😅😅
Leo nitaishije sasa mkuu?mshahara ni kesho Mkuu
Kesho bossNgoja nisikilizie siku ya leo inaweza ikawa ya matumaini Mama akashare tabasam na watumishi wa umma
We si huwa unaishi porini?? Ulisema huhitaji cashLeo nitaishije sasa mkuu?
Una wake wangapi jamaaWatakuwa wamefanya la maana, kwa sababu na ukweni bado wanadai mahari yao.
Mke mmoja halali, wengine wasaidiziUna wake wangapi jamaa
kula nyasi siku moja haufiLeo nitaishije sasa mkuu?
Una wasaidizi wangapiMke mmoja halali, wengine wasaidizi
Daah MamdogoShida nyie kina ba mdogo mnahonga mpaka akiba😅😅😅
Leo nitaishije sasa mkuu?
Wachungaji wangu hawataki mazao, wanataka hela ili waniombeeWe si huwa unaishi porini?? Ulisema huhitaji cash
Wote wanalia njaa huku mkuuWeka bond simu mkuu
wengi sana, halafu wote wanangojea meseji ya mshahara.Una wasaidizi wangapi
Nyasi gani nzuri za kula?kula nyasi siku moja haufi
Ngoja tujipe matumaini mkuuKesho boss
Kaka usiondoke, badoNipo hapa maeneo ya bank naongea na mlinzi tangu asubuhi, vipi huko tayari?