Kylor
JF-Expert Member
- Feb 7, 2023
- 524
- 1,370
Si nasikia wanajeshi na watu wa halmashauri wana kuwa wa kwanzasisi wa TAMISEMI ndiyo wa kunyewa?
Si nasikia wanajeshi na watu wa halmashauri wana kuwa wa kwanzasisi wa TAMISEMI ndiyo wa kunyewa?
Si nasikia wanajeshi na watu wa halmashauri wana kuwa wa kwanza
Labda wa NMB ila wengin wamepataSio kweli hawajapata bado bakabaka kuna mmoja mchana huu kanikopa so badooo
Af wengine kukopa ni asili yao ata awe na helaSio kweli hawajapata bado bakabaka kuna mmoja mchana huu kanikopa so badooo
Yes yeye wa NMB labda wao bado hata last month nmb walichelewaLabda wa NMB ila wengin wamepata
Ila mpak kesho kita eleweka tuYes yeye wa NMB labda wao bado hata last month nmb walichelewa
Af wengine kukopa ni asili yao ata awe na hela
Kuna mdada alitaka kuniingiza cha kikr hivi bila kuambiwa na watu ningekuwa na liaaSa ntu anapokea 1/3 na kadi iko microfinance kwann asikope
Vya kazi gani bwana kaa na mshahara wako...usichukulie personal..mbona kama umereact sana? Take it easy ba mdogoKaa hivyo hivyo na mtazamo wako, we post Yako halafu niambie niambatanishe na chochote unachotaka ili uone na uamini. Ukitaka ID nitaweka, ukitaka passport nitaweka, namba ya simu uone usajili nitaweka, cheti Cha ndoa nitaweka, luku namba nitaweka, usajili wa ndinga nitaweka, ilimradi ukose pa kutokea na tuheshimiane mtaan hapa JF. Acheni kuchukulia watu kwa mawazo yenu na usiwe judgemental. Humjui yoyote humu, mkituona kwenye Uzi huu mnaona watumishi ni wachooovu hatuna ishu. Trust me tuna ishu
Njooni hapa kwa mangi, anakopesha balimiWasee bila bila pande zangu
Hahaha! Balimi hapanaNjooni hapa kwa mangi, anakopesha balimi
Zinasaidia sana mkuu, ukipiga mbili, unasahau mambo yote ya mshahara.Hahaha! Balimi hapana
Noma ngoja Nitafute k vant ndogoZinasaidia sana mkuu, ukipiga mbili, unasahau mambo yote ya mshahara.
ha ha ha hii ngoma mpaka keshoNoma ngoja Nitafute k vant ndogo
Kesho 100 %ha ha ha hii ngoma mpaka kesho