DR SANTOS
JF-Expert Member
- Mar 11, 2019
- 14,460
- 32,673
Wapi??Sio tamisemi mzee wangu
Wapi??Sio tamisemi mzee wangu
Mbona haileti makato ya mwezi huu bossKwenye ess
Maana yake bado, ila salary slip hua zinawahi kabla ya salaryMbona haileti makato ya mwezi huu boss
Kuna mwamba akawa anasema makato tayari hapo juuMaana yake bado, ila salary slip hua zinawahi kabla ya salary
Tulia hii ngoma mpaka ijumaaLaleni pesa ni kesho mazei😃
Mkuu ulishaanza job tayari ?Ngoja tuwasikilizie mkuu,maana hata kwenye group hawajatoa update yoyote mpaka sasa
Huyu jamaa hr alitujibu hivi?Zote ziko ivo....ingekua umeripoti baada ya tarehe 15 ingekua jau...ila before wala usiwe na hofu utaingiziwa...maana sehemu iyo iyo walioripoti baada ya tarehe 15 hawakupata kitu
We elewa sio tamisemiWapi??
Kuna wengine wana addiction na salary advance, akilipwa mshahara wanamkata anachukua tena kmmmkeHii mwisho itageuka addiction
Kijana hata ukimtajia hakujuiWe elewa sio tamisemi
Ni hr au mtu baki?Huyu jamaa hr alitujibu hivi?
Mzigo ganiMzigo umeingia usiku huu
Hr officerNi hr au mtu baki?
Makato tayari..Kuna mwamba akawa anasema makato tayari hapo juu
Unakera MKUUNi mshahara nilikuwa najenga ili nisiwe "homeless" lakini naishia kuwa "homeless" bonge la movieView attachment 3675972