Hiyo ofisi usihame. 8-8 mnapewa posho? sisi ata matisheti tu hamnaKulikuwa na posho za 8/8 kwa mwezi sidhani sana
Bank au? Laki 6 ndio anaondoka nayo au ndio Basic? Hau alieajiriwa January akopesheki hadi atimize angalau mwaka.Kuna uncle ameajiriwa mwezi wa 1 analipwa laki6 kwa mwezi anaweza kopeshwa kiasi gani kwa sasa
Nakula chakula cha kuku sahivi.. Gademit17/08/2026 muda wa kuanza kuchimba mihogo na kuchuma kisamvu
NMB wananisisitiza nisimpe mtu namba ya siriVipi mbona naona ma notifications benki gani tayari huko.
Jumamosi tu hapo kila mtu anafurahiAisee, miezi yote walete masihara sio huu
Kesho kuna kila dalili kabisaa ya kutembea kwa miguu mpaka job. Saivi ni mwendo wa dagaa na tembele tu.Nakula chakula cha kuku sahivi.. Gademit
Jumamosi mbali sana, waangalie hata leo kutunusuru maana unafika job nguo zote zimelowa jasho kwa kutembea.Jumamosi tu hapo kila mtu anafurahi
Swali lako ni gumu, maana sijajuwa kama ni ajira ya mkataba au la? Hana mikopo mingine hapo alipo? Na hadaiwi songesha kweli huyo?Kuna uncle ameajiriwa mwezi wa 1 analipwa laki6 kwa mwezi anaweza kopeshwa kiasi gani kwa sasa
20M miaka 12.Kuna uncle ameajiriwa mwezi wa 1 analipwa laki6 kwa mwezi anaweza kopeshwa kiasi gani kwa sasa
InaishaWakuu wiki ijayo inatakiwa isiishe.
Take home ni 6kBank au? Laki 6 ndio anaondoka nayo au ndio Basic? Hau alieajiriwa January akopesheki hadi atimize angalau mwaka.
Mpaka inaisha hiyo miaka atakuwa ameingia loss ya sh ngapi maana mabenki mengi ukikopa 20 unaweza jikuta unarudisha milioni 4020M miaka 12.
maisha ya paychek to paycheck yanatia matumaini kwamba angalau kupitia D 2 zako kuna watu wameona unastahili kulipwa chochote kitu hata kama ni kiduchu ila kinasaidia kusogeza siku kadhaa mbele.kimya wadau hahaha
mkutane kufanya nini na serikali imekataza mikusanyiko isiyo na kibali.tukutane tena mwezi ujao
Halafu unalipa 40+M20M miaka 12.
watumishi huwa hawana hela za kukopesha labda uende ukakope kwa wanasiasa.Ni masaa 24 tangu muwekewe salary….jamani watumishi nakopesha fweza mkuje 😂
nyumba ya kupangisha inakupatia passive income isiyo na stressNyumba ya kuoangisha gharama yake ni sh ngapi na Kodi ni sh ngapinna faida yake ni sh ngapi na kwa muda Gani. ujinga