Mad Max
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 35,312
- 103,546
Maboss wale wana poshoHivi na wao huwa wanasubiri mishahara kwa hamu kama wanavyofanya watumishi wa maeneo mengine?
Maboss wale wana poshoHivi na wao huwa wanasubiri mishahara kwa hamu kama wanavyofanya watumishi wa maeneo mengine?
Jumamosi twende tukale nyama choma Dodoma kwenye mnada wa Msalato. Andaa Range rover yako mimi nitaweka full tank.Nani anaijua restaurant wanayopika fresh sea food Dar, bei sio tatizo.
Mshahara utafika kweli uko kaka? Jumamos mbaliJumamosi twende tukale nyama choma Dodoma kwenye mnada wa Msalato. Andaa Range rover yako mimi nitaweka full tank.
Ila posho zinalinda sana watu mjini. La sivyo hali ingekuwa tetere.Maboss wale wana posho
Tumuombe Mello atutunzie.Mshahara utafika kweli uko kaka? Jumamos mbali
Huku bado mambo magumiTayari mkuu
Mie bado lbd kesho..Tayari mkuu
kabisa mkuu ukifikiria mengine kabla ya kujipa raha hutoboi😀 huu ndo muda unasikia suspension zinapiga kelele nazo zinataka mshahara wako, familia ndugu na jamaa wanataka hicho hichoNgoja nipendeze aisee
TayariCRDB?
Matajiri wa masaa kadhaauzi wa matajiri wa kila mwisho wa mwezi🔥😄
nawaonea gere 😎Matajiri wa masaa kadhaa
Acha tu, mambo magumunawaonea gere 😎
Mbona haya ni maisha ya kawaida tu ya watumishi walio wengi mkuu..Huyu mwanetu kweli au AI?View attachment 3614185
Nimeikuta mitandaoni huko
Tutatoboa tu. Natamani kuiona salary slip ya yule askari anaelazimishwa kustaafuMbona haya ni maisha ya kawaida tu ya watumishi walio wengi mkuu..
magumu na unataka ukajilipue😅,, hebu maliza kupendeza nakusubiri hapa nje tukale hiyo see food mwanetuAcha tu, mambo magumu
SiHuyu mwanetu kweli au AI?View attachment 3614185
Nimeikuta mitandaoni huko