Mad Max
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 34,607
- 100,858
Nimeshtuka nilivoona.wakuu polepole msifike huko mshahara bado siku mbl tu vumilien bhana hasira za nn
Nimeshtuka nilivoona.wakuu polepole msifike huko mshahara bado siku mbl tu vumilien bhana hasira za nn
Mi nikajuaga mimi tuIkifika kuanzia tar. 15 siku huwa zinaganda kabisa yaani hazisogei🥱🥱
Misunderstanding tu nadhani. Atakua alikuelewa vibaya.Mm nilikuwa natoa dukuduku langu maana mshahara toka tarehe 20 mwezi uliopita huohuo idi umeenda mpaka tarehe 31 ukatoka hapo huohuo umevuka pasaka hadi leo. Jamaa katoka huko kaanza kunishambulia
Sorry bro, Kuna watu wanatabia ya kutunanga tunaosubiri mwisho wa mwezi humu jukwaani, nikajua ndo walewale, nisamehe nimefuta na commentMm nilikuwa natoa dukuduku langu maana mshahara toka tarehe 20 mwezi uliopita huohuo idi umeenda mpaka tarehe 31 ukatoka hapo huohuo umevuka pasaka hadi leo. Jamaa katoka huko kaanza kunishambulia
Hakuna tatizo nduguSorry bro, Kuna watu wanatabia ya kutunanga tunaosubiri mwisho wa mwezi humu jukwaani, nikajua ndo walewale, nisamehe nimefuta na comment
Nadhani muda umefikaWakuu
Muda wa maokotoNadhani muda umefika
Mbali sana sitatoboa.Hii ya mwezi huu hadi 23 kwakwel
Makato yenyewe bado hadi sasa hyo ngoma bado ngumu sanaMbali sana sitatoboa.
Miaka ya nyuma tulishawahi kuwa tunapokea Mshahara tarehe 42Ikifika kuanzia tar. 15 siku huwa zinaganda kabisa yaani hazisogei🥱🥱
Duh Sasa hapo kazi zitaenenda kinamna ganiMiaka ya nyuma tulishawahi kuwa tunapokea Mshahara tarehe 42
Bado kidogoAisee leo vipi?
DahBado kidogo