Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Haya ATM zinamwagika mihela mliyokua mnasubiria kwa machozi Sasa niwaulize mnamsikiliza mufti wenu wa mchongo ama mnaenda kulianzisha bar na lounge zilizo karibu yenu ...
 
TANGAZO TANGAZOKwa waajiriwa tunawakumbusha Mshahara wa March utunzwe vizuri kwa Wivu mkubwa, kuna tafrija itakuwepo kwa Long Weekend kuanzia hapo 3rd April tutarejea kazini on 8th April.Tukitoka kwa Kaisari Thursday tutarejea the Next Wednesday.

Nimeitoa huko
 
Hivi haya madarajara/increment walizodai kila mtumishi atakua anapata mwezi alioajiriwa mbona sioni chochote au ni mimi... hii serikali ina useng sana
Annual Increment ipo na kila mtu anapata Baada ya Mwaka mmoja kama uliajiriwa Mwezi January huwa February ndio increment inakuwepo kwa kila Mwaka

Daraja kama ni ajira Mpya Baada ya miaka mi5 ial mongwe ni miaka mi3

Sema Madaraja huwa kuna mambo mengi hapa katikati hadi upande kuna Mapempis sijui Bajet mara kama huna mashauri ya kinidhamu
 
Ndo maisha tuliyochagua pambana na yako.
Hivi mtu mada haikuhusu unawashwa Nini, kama ni ushauri wa ujasiriamali tumeupata na elimu hiyo tunayo, kama ni biashara tushakutana na wafanyabiashara wakatupa mbinu na mikakati na ni wafanyabiashara wakubwa ambapo hata we unaishia kuwasikia redioni au kwenye tv kama unayo, sa unawashwa Nini unataka wote tukawe madalali au matapeli kitaa.
Kaushia mada zisizokuhusu
Umekurupuka tu ndugu mimi nazungumzia upande wangu usidhani wewe tu ndio unalipwa huo mshahara
 
Unaandika gazeti refu kama mkojo nani ka kwambia hii mada hainihusu ,unanipangia jukwaa lakupost kama nani
Mwanzo umenielewesha vizuri nikaelewa, kwa sababu Kuna watu wanavamia hii post kutunanga watumishi, ila hii comment ya pili umenitusi
 
wakuu polepole msifike huko mshahara bado siku mbl tu vumilien bhana hasira za nn
Mm nilikuwa natoa dukuduku langu maana mshahara toka tarehe 20 mwezi uliopita huohuo idi umeenda mpaka tarehe 31 ukatoka hapo huohuo umevuka pasaka hadi leo. Jamaa katoka huko kaanza kunishambulia
 
Back
Top Bottom