Angalia tena.Hamna Cha makato hata Nini, ni mwendo wa kusaga meno tu hii weekend 😁
Bado mkuuAngalia tena.
Mambo yatakuwa mengiWatoe next week tu...wakitoa hii weekend..kufikia xmas tutapauka sana
Biashara ingekuwa ni rahisi kiasi hiki, basi kila mtu angekimbilia kujiajiri.Kibanda cha chips
Ukiweza kupata faida ya 20,000 kea siku na ukafingua siko zote
Ni 600,000 kwa mwezi
Hesabu za matikiti majiKibanda cha chips
Ukiweza kupata faida ya 20,000 kea siku na ukafingua siko zote
Ni 600,000 kwa mwezi
Sh 20 elf kuipata kwa biashara hiyo pekee hadi ugangamale hasa na si rahisi kama unavyodhani!Kibanda cha chips
Ukiweza kupata faida ya 20,000 kea siku na ukafingua siko zote
Ni 600,000 kwa mwezi
Na uuze mwenyewe hapohapo OfisiniSh 20 elf kuipata kwa biashara hiyo pekee hadi ugangamale hasa na si rahisi kama unavyodhani!
Yaani kufanikisha mpaka ujitoe kweli!
CCM wamehonga hela yote kwenye UCHAFUZI ; serikali haina fedha ndio maana unaona wanakuja na kodi za kipumbavu pumbavu!!!Acha kulialia mtoto wa kiume. Mshahara ni matokeo baada ya kufanya kazi. Fanya kazi yako mshahara utalipwa tu.
UALIMU NI WITO.
Biashara za kwenye PDF 😀Kibanda cha chips
Ukiweza kupata faida ya 20,000 kea siku na ukafingua siko zote
Ni 600,000 kwa mwezi
Oooh very very easy and simple...tutalifanyia kazi hiliKibanda cha chips
Ukiweza kupata faida ya 20,000 kea siku na ukafingua siko zote
Ni 600,000 kwa mwezi
HIvi unajua mafuta ya chips kila siku yanavyounguza? Je ulishawahi ozewa na viazi weweKibanda cha chips
Ukiweza kupata faida ya 20,000 kea siku na ukafingua siko zote
Ni 600,000 kwa mwezi
Umeanza siasa sista.Kibanda cha chips
Ukiweza kupata faida ya 20,000 kea siku na ukafingua siko zote
Ni 600,000 kwa mwezi
Inawezekana kabisa very simple sema uvivu tu ndio unatusumbuaKibanda cha chips
Ukiweza kupata faida ya 20,000 kea siku na ukafingua siko zote
Ni 600,000 kwa mwezi