Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

HR wako anataarifa zote maana yy ndio anawaingiza kwenye payroll...majina yasiporudi lazima awape reason, kama ni vyeti au vp...ikifika trh 16-20 muulize maana payroll inakuwa imetoka
Nimekupata mkuu Asante sana ... Maana yupo kimya itabidi zikifika tarehe hizo tumuulize.
 
Mkopo below 30m kwa miaka 10...sasa 30m ndio ufanye kila kitu kwa miaka 10 maana miaka kumi baadae ni kustaafu tu
Na hapo kwenye huo mkopo unakuta anaenda kuchukua ist used ili aonyeshe watu kuwa anazo.
 
Ok mkuu. Naomba unipatie darasa lingine tena. Hivi unapoanza kupokea mshahara wa kwanza huwa na check number inakuwa tayari imeshaandaliwa?
Ndio.. pale unapoona mshahara ujue check tayari ipo.
 
Ok mkuu. Naomba unipatie darasa lingine tena. Hivi unapoanza kupokea mshahara wa kwanza huwa na check number inakuwa tayari imeshaandaliwa?
UTapataje mshahara bila kuwa na check numbef, Kwanza Check number hutoka mapema ndio unafata mshahara na njia nyepesi ya kujua tayari upo kwenye Payroll ni wewe kupatiwa check number

Wasiliana na Afisa Utumishi wako akikupa tu jua Tarehe zile uwe karibu sana na ATM
 
Back
Top Bottom