Bird Watcher
JF-Expert Member
- Aug 19, 2013
- 4,605
- 9,671
Mkuu elewa maana ya Punguza ushauri, Hemu sogea Counter ya Mbele ulambe beerHayo makombo ya CCM ndio yanakuchanganya akili baada ya siku kadhaa utaanza kupiga mayowe
Mkuu elewa maana ya Punguza ushauri, Hemu sogea Counter ya Mbele ulambe beerHayo makombo ya CCM ndio yanakuchanganya akili baada ya siku kadhaa utaanza kupiga mayowe
Mi mwenyewe nishalewa, navizia pisi ya kwenda kupakua.Mkuu elewa maana ya Punguza ushauri, Hemu sogea Counter ya Mbele ulambe beer
Mambo ndio hayo sasa Mkuu, Unajua sisi Black tuna identity yetu and now we talk budaaMi mwenyewe nishalewa, navizia pisi ya kwenda kupakua.
Kutooomba na bia ni raha sanaMambo ndio hayo sasa Mkuu, Unajua sisi Black tuna identity yetu and now we talk budaa
Janja punguza shobo kwenye vikao vya wanaume.Hayo makombo ya CCM ndio yanakuchanganya akili baada ya siku kadhaa utaanza kupiga mayowe
ukipata pesa yeyetom mpelekee mwenye genge mwambe awe anakata huko unatuma watoto chochote wanapewa usiweke kwenye kampuniKuwa Mjasiriamali mishahara na viinua Mgongo havuna future
Karibu kwenye umaskini....tusubiri mwingine uingieFor the first time na mimi naona salary kwenye account yangu.
Karibu sana mkuu. Kumbuka akiba na jiepushe na madeni yasio lazima.For the first time na mimi naona salary kwenye account yangu.
Umaskini kivipi mkuuKaribu kwenye umaskini....tusubiri mwingine uingie
Ahsante sana kakaKaribu sana mkuu. Kumbuka akiba na jiepushe na madeni yasio lazima.
Mshahara chini ya 5,000,000 ni ngumu kutoboaUmaskini kivipi mkuu
Mkopo below 30m kwa miaka 10...sasa 30m ndio ufanye kila kitu kwa miaka 10 maana miaka kumi baadae ni kustaafu tuUmaskini kivipi mkuu
Kwasasa hamuwezi kuelewana halafu mnaleta taharuki subiri barua iwe tayari halafu apate ile pressure ya kukopa halafu ile hela iishe hapo ndio anakua rasmi mtumishi wa Umma.Mkopo below 30m kwa miaka 10...sasa 30m ndio ufanye kila kitu kwa miaka 10 maana miaka kumi baadae ni kustaafu tu
For the first time na mimi naona salary kwenye account yangu.
Hongera sana mkuu...wengine tupo ajira mpya lakini salary ya mwezi huu hatujapata wala kujikimu hamna....sijui tutapata au vp No SQL ipoje hiiFor the first time na mimi naona salary kwenye account yangu.
Sawa kakaKila mwaka ajira zinapoteza future billionaires na millionaires
kwan Lazima UkopeKwasasa hamuwezi kuelewana halafu mnaleta taharuki subiri barua iwe tayari halafu apate ile pressure ya kukopa halafu ile hela iishe hapo ndio anakua rasmi mtumishi wa Umma.
HR wako anataarifa zote maana yy ndio anawaingiza kwenye payroll...majina yasiporudi lazima awape reason, kama ni vyeti au vp...ikifika trh 16-20 muulize maana payroll inakuwa imetokaHongera sana mkuu...wengine tupo ajira mpya lakini salary ya mwezi huu hatujapata wala kujikimu hamna....sijui tutapata au vp No SQL ipoje hii