Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,270
- 64,397
Ngoja nikamkope mangiMwambiye upo kwenye mfungo
Ngoja nikamkope mangiMwambiye upo kwenye mfungo
Kama soft mpe kipande cha tikiti nacho ni 200Yuko soft sana, ebu njoo wewe mzee mwenzangu najua ata kwa mahindi tutaishi.
Sawa, ukimaliza kula piza upite hapa nyumbani uchochee moto wa kuni.Kama soft mpe kipande cha tikiti nacho ni 200
Mi hauniwezi nipo na matajiri wenzangu tunakula pizza
Mubaba unikome 😂😂😂Sawa, ukimaliza kula piza upite hapa nyumbani uchochee moto wa kuni.
UShauri mwingine ni wa kipumbavu, haufai kupokelewa.Shida ndio hii sasa mkishauriwa mnaanza maneno.
Ushauri mzuri sana huu ila Kwa Mtu ambaye atakubali Kupishana kauli sana na Wakuu wake wa Kazi huko kazini..Natamani niwaambie kitu watumishi wa serikali.msitegemee kuishi kwa mshahara mtakufa masikini .
Sijajua tafsiri yako ya mtu maskini ni ipi but kwa Tanzania hakuna mtumishi masikini,watumishi wote wa umma ni watu wa vipato vya kati.Natamani niwaambie kitu watumishi wa serikali.msitegemee kuishi kwa mshahara mtakufa masikini .
kuna mtu kaniuma sikio kwamba shida ni BOT,sasa sijui mchele hakuna wamepeleka kwenye kampeni😆😆😆Serious kabisa hakuan hata benki moja?
Kuna siku italipwa Tarehe 40 jiandaeni na awamu inayokuja.Serikali imeanza kulipa tarehe 32
Hivi mtu akifa tajiri ndo haozi au hanuki?? Hebu tuacheni bwanaaNatamani niwaambie kitu watumishi wa serikali.msitegemee kuishi kwa mshahara mtakufa masikini .
We mwanamke una shape hatari.hongeraa