kedrick
JF-Expert Member
- Apr 25, 2015
- 5,344
- 5,455
Makatoo tayari muda wowote kuanzia sasa hivii boooom agiza nyama na bia za kutoshaaOhy Wakuu,
Kesho Kuna dalili kweli ya salary.. mbona hata makato hayajapita.?
Makatoo tayari muda wowote kuanzia sasa hivii boooom agiza nyama na bia za kutoshaaOhy Wakuu,
Kesho Kuna dalili kweli ya salary.. mbona hata makato hayajapita.?
Tayari makatoooVipi mwamba Mad Max, huna vpn? Tupe taarifa ya makato kwny ess
Makato ya pepmis ni nini.Tayari makatooo
Subiri uthibitishwe kwanzaMakato ya pepmis ni nini.
Mi ajira mpya
Kuelewa sio mbayaSubiri uthibitishwe kwanza
Kama una makato maybe bodi ya mkopo au mkopo wa bank kama ulikopa kwenye kipengele cha e-loan ndio mtu unachungulia kama kuna deduction imefanyikaKuelewa sio mbaya
Vp kimeshasoma?Kama una makato maybe bodi ya mkopo au mkopo wa bank kama ulikopa kwenye kipengele cha e-loan ndio mtu unachungulia kama kuna deduction imefanyika
Kikisoma huko ujue muda wowote ndani ya masaa 24
Ahasante kwa uelewa huo.Kama una makato maybe bodi ya mkopo au mkopo wa bank kama ulikopa kwenye kipengele cha e-loan ndio mtu unachungulia kama kuna deduction imefanyika
Kikisoma huko ujue muda wowote ndani ya masaa 24
Hii imekaa vizuri mkuu ngoja niagize mbuzi kitunguu na beer za baridi muda wowote kinanukaMakatoo tayari muda wowote kuanzia sasa hivii boooom agiza nyama na bia za kutoshaa
Tuna watalaamu wa IT tunaowalipa mshahara wafanye namna kesho akaunti zitune tushamtumikia kafiri sisi.......Wahasibu wengi wanasema mfumo wa muse unasumbua
Makato uhakika ila mzigo kesho saa 4 hivi wazungu haoVp kimeshasoma?
Yupo Tz na wamefungia huduma wewe na Mimi tupo Malawi 🇲🇼Mkuu Mad Max yupo nchi gani, uzi wake huu.
Kamanda unaweza kuosha vyombo hivihivi labda kama hapo wewe ni STAfFHii imekaa vizuri mkuu ngoja niagize mbuzi kitunguu na beer za baridi muda wowote kinanuka
Kuwa Mjasiriamali mishahara na viinua Mgongo havuna futureVipi huko kumesoma maana khali sio hali madeni mpaka utosini kila duka tunadaiwa mpaka pakukopa pameisha.
Benki ipiKitu
Tayari jumatatu imefika mkuu, ni swala la muda tu.toka mwaka uanze huu ndio mwezi nimechapika sijawahi kuona yani naona jumatatu ni mbali eeh Mungu nisaidie mimi🙆🏾♀️