Inawezekana naona daliliWale ambao hawajajaza task and subtask mpk sasa kuna hati hati ya kupokea mshahara taarifa kutoka wizaran nawapenyezea labda wawe wamebadilisha
Acha kutia watu wenge Kila mtu atapata mishahara ya siku izi ndo ipo ivyoo unatoka kwa mafunguWale ambao hawajajaza task and subtask mpk sasa kuna hati hati ya kupokea mshahara taarifa kutoka wizaran nawapenyezea labda wawe wamebadilisha
Ww mlipa kodi ndio boss wetu kwanini tusikuambie ujue kua unatulisha 😊Watumishi wa serikali mnafurahisha sana 😂🤣 serikali sikuhizi haina siri tena. Maisha yenu binafsi mnayaweka uchi, ndio maana ni rahisi sana kumtapeli mtumishi wa serikali ni rahisi sana kumfanyia ubaya na mambo ya ajabu mtumishi wa serikali.
Zamani ulikuwa huwezi kujua kama mtumishi wa serikali amelipwa mshahara, huwezi kujua anafanya kazi gani, huwezi kujua ana watoto au ana ndoa au mahusiano, ulikuwa huwezi kujua kama ana pesa au hana pesa... Ila sikuhizi kilakitu cha maisha binafsi ya mtumishi wa serikali mnayaleta kwenye mitandao.
Anyways mmeyataka wenyew chama tawala na serikali, ndio maana nchi imefika hapa ilipo, too bad too sad kwakwel 😅😭😎
Mshahara ukitoka mniambie na mimi 🍻🥂🍷
Huwa hawajisemi 🤣🤣🤣Kukutanisha mishahara ni raha😄😄
Zinajaa tu
😅😅Mimi sijafanikiwa,Huwa hawajisemi 🤣🤣🤣
Mkuu kwangu hadi muda huu bado, ngoja nivute subira labda saa 4Hivi ni kweli kuna watu moaka sasa bado mshahara haujaingia??
Yaani ndo tarehe 23 asubuhi usharusha lawama?..Mshahara mwezi huu ni kituko. Wengi hatujapata. Nimeingia ess nakuta washadeduct ila pesa haionekani.
Mabadiliko yapi...mbona ni vile vileNasikia mshahara una mabadiliko mliopata tusaidieni ni kweli??
Nasikia kuna nyongezaMabadiliko yapi...mbona ni vile vile
Kwangu ipo vile vileNasikia kuna nyongeza
Endeleeeni kusema anaupiga mwingi 😁 ni mwendo wa mafungu mafungu tuLeo ndio namuelewa Mbosso maana naishiwa pawa watu kibao washapokea mshahara ila mimi