Jurrasic Park
JF-Expert Member
- Sep 13, 2013
- 3,833
- 6,889
Ngoja na mimi nisubirie kesho asubuhiHuku tushalipa salary advance tunasubiri tar 10 tukope tena. View attachment 3449697
Ngoja na mimi nisubirie kesho asubuhiHuku tushalipa salary advance tunasubiri tar 10 tukope tena. View attachment 3449697
Watumie meseji wanaokudai wote kesho saa nne wakucheki. Kua na amani kaka.Kama mimi, sijalala bado nimepitia uzi wetu huu sasa nilale labda kesho maana ata mwezi haja mshahara uliingia kama 7:49 asubuhi.
Tutakufa njaa walahiWatumie meseji wanaokudai wote kesho saa nne wakucheki. Kua na amani kaka.
Subhannallah 😭Laleni, mshahara jumatatu...
Nimecheka sanaSiwezi kufanya ilo kosa aisee. Najua maumivu yake. Kuna mtu alisema pesa tayari nikamchukua boda tukaenda ATM namsubirisha nje hafu pesa Nacheki sina kitu.
Ni vile boda ananiheshimu nikasema card imemezwa tukarudi home.
Sasa mkuu si download app kuliko kwenda kuangalia salio mpaka ATMSiwezi kufanya ilo kosa aisee. Najua maumivu yake. Kuna mtu alisema pesa tayari nikamchukua boda tukaenda ATM namsubirisha nje hafu pesa Nacheki sina kitu.
Ni vile boda ananiheshimu nikasema card imemezwa tukarudi home.
App nimefuta haina siku 2 nitarudi ila. Tatizo Bank ikiwa kiganjani bila discipline unamaliza mtaji.Sasa mkuu si download app kuliko kwenda kuangalia salio mpaka ATM
Ulikuwa ukisubiri usiku wote huuCrdb tayari huko pameitika.
Mnafungaje wengine bado hatujafikiwa na miamala?Uzi umefungwa rasmi
Wewe hukujaza pepmisMnafungaje wengine bado hatujafikiwa na miamala?
Hakuna uhusiano maana ata waliojaza badoWewe hukujaza pepmis
Bank ganiMimi nimekuta sms asubuhi hii, iliingia saa kumi!
Ukishafika 3rd floor ujuwe wewe ni mzee tayar... Sawa mzee mwenzangu...!!!?Sasa huu uzi si utakua na comment milioni au bilioni mpaka kustaafu...
Maana wengi ndo kwanza 3rd floor...
Au labda JF ifutwe
Sielewi elelewiMshahara mwezi huu ni kituko. Wengi hatujapata. Nimeingia ess nakuta washadeduct ila pesa haionekani.