Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Naishiwa pawa
a56772f46d77246bc51b4e31b586aea4.jpg
 
Pol

e Nilichelewa kujibu mkuu, NMB, Nilipoona sms nikachukua kadi na pikipiki nikakimbia kwenda kuchukia, nimefika ATM zinazingua ila namshukuru baada ya kusubiri zaidi ya nusu saa zilikaa sawa.
poa poa mkuu...., mi bado nasubir, wa mwezi July waliniwekea saa kumi jion
 
mi sijajaza ila kasalary ndo nakamalizia hapa, hivyo vitisho vya hovyo sijui vinawahusu watumishi gani au lengo lake nini,
maana kila mwezi mnaletaga hizo mbanga afu hakuna lolote
We kama unapata shukurubmungu watu wako sekta na idara na ma wizara tofauti sio wote n walimu humu na hata ma HR wanatofautiana hata scale pia zinatofautina wengine wana TGS wengine wana mambo yao huko so mtu akikwambia ivo tulia sio unabisha tu kama wafanyakazi wote wa serikali wako tamisemi
 
Back
Top Bottom