Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Mshahara wa Januari vipi mbona unachelewa?

Watumishi wa serikali mnafurahisha sana 😂🤣 serikali sikuhizi haina siri tena. Maisha yenu binafsi mnayaweka uchi, ndio maana ni rahisi sana kumtapeli mtumishi wa serikali ni rahisi sana kumfanyia ubaya na mambo ya ajabu mtumishi wa serikali.
Zamani ulikuwa huwezi kujua kama mtumishi wa serikali amelipwa mshahara, huwezi kujua anafanya kazi gani, huwezi kujua ana watoto au ana ndoa au mahusiano, ulikuwa huwezi kujua kama ana pesa au hana pesa... Ila sikuhizi kilakitu cha maisha binafsi ya mtumishi wa serikali mnayaleta kwenye mitandao.
Anyways mmeyataka wenyew chama tawala na serikali, ndio maana nchi imefika hapa ilipo, too bad too sad kwakwel 😅😭😎
Mshahara ukitoka mniambie na mimi 🍻🥂🍷
 
IMG-20250522-WA0044.jpg
 
Back
Top Bottom