4 7mbatizaji
JF-Expert Member
- Dec 8, 2019
- 11,604
- 13,530
Wengine hata NMB wanasema hawajaona au ni mikakati ya kutotaka kulipa madeni?Crdb sijaona
Wengine hata NMB wanasema hawajaona au ni mikakati ya kutotaka kulipa madeni?Crdb sijaona
Aisee bado kakaHapa hadi Mad Max aone salary kwa account yake ndo tunafunga huu uzi untill next month... otherwise tunaendelea kuwepo hapa tukimpa kampan mwanetu asijisikie mpweke sana.
Bado kakaCRDB vipi tayar huko wadau????
Me naona bado mkuuHii tunafahamu ,tunaongelea CRDB
Achana nao hao waongoLikizo pia inalipwa na hazina
Huku kwingine likio imetolewa...Unapewa nauli🤣🤣Mwezi huu nilikuwa na madeni kibao,,nashukuru Mungu na likizo nimepewa 1.2 M
Makato ya kutumia Simbanking au NMB mobiles ni mengi na ya hovyo sana.Kukosa App ya nmb wakati mshahara unapitia huko ni uzwazwa.
Simbamking app haina makato yoyoteMakato ya kutumia Simbanking au NMB mobiles ni mengi na ya hovyo sana.
Hakuna hata sababu ya kuwa nazo.
Yapo tena makubwa hasa hasa kma unatoa hela Bank kwenda kwenye mitandao ya simu.Ila bank to bank through Nmb mobile makato hmnaSimbamking app haina makato yoyote
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mmekwishaaaaa nyinyiTukivuka leo hivi kesho siji mzigoni.
Makato gani?Makato ya kutumia Simbanking au NMB mobiles ni mengi na ya hovyo sana.
Hakuna hata sababu ya kuwa nazo.
We jamaa kama hujui uliza, nenda kachukue bank statement yaki kisha ndio useme hakuna makato.Makato gani?
Kwani lazima uwe unatoa hela kupitia Simbanking?
Si unakua nayo kwa ajili ya "use cases" kama hizi?
Mshahara ukiingia/ mtu akikutumia pesa kupitia bank account, huna haja ya kusubiri SMS au kufunga safari ATM. Unafungua App fasta unachungulia (ni bure).
Simbanking makato yanakuja kama utaanza kuitumia kuhamisha hela (kuwatumia watu pesa kwenye mobile money zao).
Hakuna makato ya kila mwezi eti kisa unatumia Simbanking.
Duh ni balaa mkuundio hivyo.nmb tayar ila maden ni kama ndug yang kabak na laki.had hruma.pichq inaanza salary advance. imebak lak 2.
Tuko na wewe adi kitu kisome kwa account Kaka kua na amani🤝Aisee bado kaka
Duh hapo salary advance wamechukua chao.borq wewe huna majukumu. unabaka na lak 3 na hamna kitu umesolve imagine.
Naongelea kuangalia salioYapo tena makubwa hasa hasa kma unatoa hela Bank kwenda kwenye mitandao ya simu.Ila bank to bank through Nmb mobile makato hmna
Hata mimi namshangaa huyu ndugu.Simbamking app haina makato yoyote