Trueman m
JF-Expert Member
- Nov 26, 2014
- 404
- 507
Toeni mrejesho, mambo tayari au tuendelee kuvuta subira.Mmeuzila uzi?
Toeni mrejesho, mambo tayari au tuendelee kuvuta subira.Mmeuzila uzi?
Mi badoToeni mrejesho, mambo tayari au tuendelee kuvuta subira.
Ok hongera bwana afandeTayari..
Mie naona sms ya Songesha tu wanadai nisongeshe 47,901.00.Ni kweli mkuu..utapata msg soon.
Afande kama Afande..alooh🤣Ok hongera bwana afande
Mateso makubwaMaisha ya kuishi kwa kutegemea mshahara tu kwakweli ni mateso
Kwanini unadhani NMB pekeyao??Kapu la Mama lipo Hoi bin taabani...ila nadhani NMB leo wananehemeka
Walimu mnasumbua sana!Toeni mrejesho, mambo tayari au tuendelee kuvuta subira.
Na hakuna mnyororo mgumu kuukimbia kama huo, inahitaji kujitoa hasa!Maisha ya kuishi kwa kutegemea mshahara tu kwakweli ni mateso