komunisti
JF-Expert Member
- Jan 5, 2015
- 1,410
- 2,086
Hapana siyo hazina nimekuta tu nimewekewa na halmashauriLikizo pia inalipwa na hazina
Hapana siyo hazina nimekuta tu nimewekewa na halmashauriLikizo pia inalipwa na hazina
Hili ndiyo tatizo watu tunalo, kukaririshwa uongo!Makato ya kutumia Simbanking au NMB mobiles ni mengi na ya hovyo sana.
Hakuna hata sababu ya kuwa nazo.
Nimejenga picha nimecheka sana. 😁😁😛Hadi muda huu CRDB bila bila.... tunaendelea kulamba midomo tu kama mbwa anayesubiri kuwekewa msosi..
Vp crdb tyr au?CRDB tujiandae muda wowote kuanzia sasa hivi kitu kitasoma.
BadoVp crdb tyr au?
Hadi muda huu CRDB bila bila.... tunaendelea kulamba midomo tu kama mbwa anayesubiri kuwekewa msosi..
Ukiwa tyr nitag kakaBado
PoaUkiwa tyr nitag kaka
Kachukue pesa zenu, mnalia Lia sana!!!Ukiwa tyr nitag kaka
Bado hakuna kituKachukue pesa zenu, mnalia Lia sana!!!
Humu unatafuta nini mchuuzi?Kachukue pesa zenu, mnalia Lia sana!!!
CRDB bank ya hovyoCRDB mnatuchukuliaje?
Hamjatoa official notice kama mmepata shida
Au mmeweka mkeka?
Kuhamisha pesa kama laki tano wanatoza kiasi gani mkuu?Gharama kubwa ya matumizi yake ni kutoa pesa kwa wakala na kuhamisha pesa tu, ambapo hakuna ulazima labda kwa dharula!