[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Upepo au?Huoooooooo[emoji16]
Wataweka tarehe 27,wanashida ya mtandaoCRDB mnatuchukuliaje?
Hamjatoa official notice kama mmepata shida
Au mmeweka mkeka?
Wajinga sana wametulaza vibaya na bado tunaamka vibaya.Hivi CRDB wana shida gani?
Shida ya mtandao ni ufundi..huwezi kusema tarehe kama unafanya appointmentWataweka tarehe 27,wanashida ya mtandao
Tayari wameweka,kenge sana hawa watuWajinga sana wametulaza vibaya na bado tunaamka vibaya.
Mzigo umewekwa mkuuHuu ni unyanyasaji
Kwangu badoHatimaye CRDB imoo
Tukutane May 23.
KItu tayari sio muda na wewe utafikiwa.Kwangu bado
Sawa sawaKItu tayari sio muda na wewe utafikiwa.
Wa KijinsiaHuu ni unyanyasaji
Poa poaTayari wameweka,kenge sana hawa watu
CRDB dryMbona MUPE MURUKE
Mimi sjaona
Anyway niungien Mteni
Yaani ova tunaomba bure wakati jasio letuTayari wameweka,kenge sana hawa watu
CRDB au?Mzigo umewekwa mkuu