Msaada: Nipo njia panda juu ya mahusiano yangu

Msaada: Nipo njia panda juu ya mahusiano yangu

Ila wanaume Mungu anawaona jamani, me juzi yamenikuta kama yako.

Na sijui kashtukia kitu gani kila muda anataja ndoa tu me nam-zoom tu, sikubali sikatai nipo katikati maana nishajua siyo mume bora kwangu.
Unajidanganya mkuu.

Hebu fikiria vyema
 
Mungu wetu tunawaombea hawa wanaume uwajalie uponyaji ili hio mikengele yao isiwape shida kabisa. Wapate kufurahia mikengele yao na si kupata tabu na mateso ambazo zinatuumiza na sisi. Tunaomba na kushukuru, tukiamini shida zitaisha!!
Amen kubwa.

Ubarikiwe mno
 
I'm not trying to be women's hero ila wanaume wengi hatupo genuine hapa kwenye michango yetu. Tuna double standards in short.
Najaribu kufikiria the same situation angekuwa amefanyiwa mwanamume na akawasilisha hapa, most of us would curse women. Kuna uzi jamaa ameanzisha juzi sjui kagongewa mke na mtu ambae alisha muonya asiwasiliane na mkewe ila mwisho wa siku mkewe kamegwa na jamaa kaja kuomba ushauri amfanye nini mwizi wake, wanaume wamefunguka sana kule.
In my opinion,Usaliti ni usaliti tu, life's so short na kwa kipindi hiki kifupi tunachoishi let's live as real as possible, maisha ya kuumizana na kusalitiana sio sawa,ni bora kuyaepuka kwa nguvu zote.

Sent using Jamii Forums mobile app
I doubt you know what you are talking about. Opps sorry may be you are too young for this discussion.!

There is a huge difference kati ya kusalitiwa na mke na kusalitiwa na mume from each and every angle.

And this is a topic on it's own man!
 
Kumpeleka hawara kitanda unacholalia na mume/mkeo ni ujinga na sio ujasiri
Anayeenda kutolewa mahari ni wewe, si ndio? Kwa mantiki hiyo atakayeolewa ni wewe...

Sasa sababu za kupaniki ni nini? Hivi nyie wasichana ni lini mtakuja kuamini mwanaume ni jasiri asiyeacha asili take? Asili ya mwanaume ni kumiliki mwanamke zaidi ya mmoja.

Hebu piga moyo konde endelea kula raha na huyo jabali. Maisha ni hayahaya tena mafupi sana.

Mme wako ni pale unapokuwa naye.

Babu nimemaliza narudi kitandani
 
Huyo ulie nae umekaa nae miaka minne mpk sasa ndio ameridhia kutaka kuoa, sasa huyo mwingine utakae mpata sijui utakaa miaka mingapi mpk aje kukuoa. Kikubwa vumilia , sahau wewe ndio unaenda kuwa mke huyo mwingn atabaki kuwa mchepuko
Usisahau wanaume wote wachepukaji
Mtaka hela huyooo!

😀😀😀😀😀
 
Umeshajua kuwa unayeenda kuolewa nae ni malaya, kazi kwako. Uamue mwenyewe kama unaenda kufunga pingu za maisha na jitu malaya au la.
Hata hivyo huyo dada hakudanganywa, ni kweli hana mke kwani mmeoana? Halafu unasema nyumbani kwako ina maana huyo jamaa anaishi nyumbani kwako na bado anaingiza wanawake? Huyo ni kiboko aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
Aiseeeee. Hebu muache na mumewe
 
Uamuz Wang wa kwanza nilipanga nimuache Ila kila mtu ananishaur nikimuacha nitajuta mara umekaa naye mda mrefu umeshamjua tabia kuliko kuanza mahusiano mapya unaweza ukapata kivuruge zaidi ya uyo tena mwenye familia akakudanganya hana, wengine wananiambia achana naye ndomana nachanganyikiwa sahv nmejikuta sina tena msimamo sielewi nisikilize lipi

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa ndio za kuambiwa uchanganye na za kwako mkuu
 
Comment of the year. Umemaliza kila kitu Mkuu
Anayeenda kutolewa mahari ni wewe, si ndio? Kwa mantiki hiyo atakayeolewa ni wewe...

Sasa sababu za kupaniki ni nini? Hivi nyie wasichana ni lini mtakuja kuamini mwanaume ni jasiri asiyeacha asili take? Asili ya mwanaume ni kumiliki mwanamke zaidi ya mmoja.

Hebu piga moyo konde endelea kula raha na huyo jabali. Maisha ni hayahaya tena mafupi sana.

Mme wako ni pale unapokuwa naye.

Babu nimemaliza narudi kitandani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom