Msaada: Nipo njia panda juu ya mahusiano yangu

Msaada: Nipo njia panda juu ya mahusiano yangu

Mungu wetu tunawaombea hawa wanaume uwajalie uponyaji ili hio mikengele yao isiwape shida kabisa. Wapate kufurahia mikengele yao na si kupata tabu na mateso ambazo zinatuumiza na sisi. Tunaomba na kushukuru, tukiamini shida zitaisha!!
Ameen mama mchungaji! Tena usisahau sala ya toba kabisa. [emoji41][emoji41][emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahahahaahaha uwiii mikengele kwel babu umenena ukwel mtupu mwanume hawez kukaa na shahawa siku 2 labda sio me
Dada weka kautulivu kidogo tu utapata uelekeo mzuri tu. Kuchagua samaki mmoja katika bahari sio kazi ndogo. Wanaume tuna kazi ngumu mno katika hili,kaacha wengi na huyo aliyetuma sms ni mmoja tu kati ya waliokuwa katika bahari.

Hebu jipige kifuani jiambie mimi ndo mchaguliwa na mliwa wa milele. Nikwambie ukweli ukijivuruga hapo jamaa hana cha kupoteza kwa sababu ana akiba ya kutosha kabisa,atavua samaki mwingine na wewe ulianziwa process ya kutolewa magamba utatupwa baharini ukapambane na wenzio.
Kikubwa ungea nae kiupole kwa hekima na busara na si kumsimanga sana utakuwa unaharibu mchezo mzima.

Kikubwa zaidi nikupe kasiri kadogo dada angu" ukipewa uume na kuwa mwanaume japo kwa wiki moja tu utaona tunavyopata shida na hii mikengere yetu". Mtuombee tu

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pia kipindi hiki aongeze umakini maana anaweza akakutana na mzee asprin akaloweka utambi wake na mimba juu.
Nakushauri upate mda wa kusaifiri kidogo yani uombe ruhusa kazini na kwa mumeo halafu uende either kijijini au mjini sehemu ya mbali.

Kaa mwezi mmoja tena. Huko jaribu kujifunza jinsi watu wanavyopata shida ambao hawana wapenzi na ambao hawajaolewa na ambao waliachika.

Baada ya hapo tafakari kuhusu maamuzi unayotaka kuchukua.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I'm not trying to be women's hero ila wanaume wengi hatupo genuine hapa kwenye michango yetu. Tuna double standards in short.
Najaribu kufikiria the same situation angekuwa amefanyiwa mwanamume na akawasilisha hapa, most of us would curse women. Kuna uzi jamaa ameanzisha juzi sjui kagongewa mke na mtu ambae alisha muonya asiwasiliane na mkewe ila mwisho wa siku mkewe kamegwa na jamaa kaja kuomba ushauri amfanye nini mwizi wake, wanaume wamefunguka sana kule.
In my opinion,Usaliti ni usaliti tu, life's so short na kwa kipindi hiki kifupi tunachoishi let's live as real as possible, maisha ya kuumizana na kusalitiana sio sawa,ni bora kuyaepuka kwa nguvu zote.

Sent using Jamii Forums mobile app
Uuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii jamani wanaume wazuri bado wapo, MUNGU AKUTUNZE MALAIKA WEMA WAKUZUNGUKE, Dunia isikucorrupt kama wale wengine
 
What some women put up to be called mrs somebody.

Mwanaume hawezi kusamehe usaliti hata siku moja. Utajua nwenyewe unyoe au usuke. Ila juc know once a cheater always a cheater. Hata akikuoa hatoacha bali ndo atazidisha.

Personally siwezi kuolewa na cheater. Ninywe ARV kisa pete ya ndoa. Hapana kwa kweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I'm not trying to be women's hero ila wanaume wengi hatupo genuine hapa kwenye michango yetu. Tuna double standards in short.
Najaribu kufikiria the same situation angekuwa amefanyiwa mwanamume na akawasilisha hapa, most of us would curse women. Kuna uzi jamaa ameanzisha juzi sjui kagongewa mke na mtu ambae alisha muonya asiwasiliane na mkewe ila mwisho wa siku mkewe kamegwa na jamaa kaja kuomba ushauri amfanye nini mwizi wake, wanaume wamefunguka sana kule.
In my opinion,Usaliti ni usaliti tu, life's so short na kwa kipindi hiki kifupi tunachoishi let's live as real as possible, maisha ya kuumizana na kusalitiana sio sawa,ni bora kuyaepuka kwa nguvu zote.

Sent using Jamii Forums mobile app
Upo sahihi mkuu,pia upo deal na kitu ambacho kina expire date ya karibuni ni vema ushauri ulenge kiuzike au kiliwe mapema kisije oza. Kumbuka dada kafanya vetting kwa miaka minne na kulikuwa na vigezo zaidi ya hicho.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Demokrasia ya kweli hupimwa kwa kuwa na upinzani mkali[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]. Hapo cha msingi aboreshe mikakati na sera zake ili afikie malengo yake.
Unataka uishi bila Upinzani? Upite bila kupingwa? Hilo haliwezekani kabisa.

Wewe ng'ang'ania mahari iende kwenu, usije ukaachwa mazima. Maana hamchelewi kujifanya mnawasha moto na kuanza kuwashaurisha marafiki zenu tena ambao hawajaolewa! Wengine na adui naye anapitia hapo hapo.

Ni wakati wa kuongeza upendo kwa mumeo na kwa Mungu. Huyo tayari ni mume wako. Usimshushe hadhi. Mbona hujiamini?
Ongeza mahaba, ongeza upendo na kila kitu.


Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hahahahaahaha uwiii mikengele kwel babu umenena ukwel mtupu mwanume hawez kukaa na shahawa siku 2 labda sio me

Sent using Jamii Forums mobile app
Ukweli humweka mtu huru! Tena ukute na filimbi ipo mb za kutosha ni kama wadudu wanawashawasha vile. Halafu dada zangu wajue kuwa Shahawa ni sumu zikakaa mwenye makengere muda mrefu na madhara yake hupanda hadi kichwa cha juu kabisa. Na hapo ndo ukiona shimo mbele yako unaingiza tu chwaaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona watu wanaona mwanaume kuchepuka ni jambo la kawaida kabisa ,Never take back a cheater. No matter what happened, how it happened and why it happened. it’s not worth putting yourself through the immense amount of hurt, anger, shame and distraught.
 
Fanya maamuzi magumu.
Wakati mwingine Mungu anatuonyesha vitu ila hatutaki kusikia wala kuona, kwa kile tunachokiita uvumilivu na woga kwamba sitapata mwingine au hata mwingine atakua hivyo hivyo.. Hayo mahusiano ukiyaendeleza yakawa ndoa utakuja tena ujute hapa, kama alikua anaona anakosea asingefanya kungoja ujionee mwenyewe ni kwamba anajua anachokifanya, na kwa vile msamaha upo basi ntamuomba atanisamehe.
Hayo mambo tumeyapitia tukawa waoga kama wewe kwamba tukiachana itakuwaje, ntaumia, sitapata mwingine, watu ntawaambia nini? siku ilipofika sikujali kuhusu chochote kwanzia hapo naishi kwa amani kubwa.. Sijali kuhusu mapenzi tena, nmeona magumu nmetafuta kitu kingine cha kufanya


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anayeenda kutolewa mahari ni wewe, si ndio? Kwa mantiki hiyo atakayeolewa ni wewe...

Sasa sababu za kupaniki ni nini? Hivi nyie wasichana ni lini mtakuja kuamini mwanaume ni jasiri asiyeacha asili take? Asili ya mwanaume ni kumiliki mwanamke zaidi ya mmoja.

Hebu piga moyo konde endelea kula raha na huyo jabali. Maisha ni hayahaya tena mafupi sana.

Mme wako ni pale unapokuwa naye.

Babu nimemaliza narudi kitandani
Heri ya Mwaka Mpya Babu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom