Aidanna
JF-Expert Member
- Oct 25, 2019
- 1,862
- 2,937
Wala hunishtui hata kidogo najipa muda wa kumtafakari huyu maana siyo kwamba simpend nampenda sana tu.Njoo kwangu, nina sifa kama za yesu
Sent from my iPhone using JamiiForums
Wala hunishtui hata kidogo najipa muda wa kumtafakari huyu maana siyo kwamba simpend nampenda sana tu.Njoo kwangu, nina sifa kama za yesu
Sent from my iPhone using JamiiForums
Wala hunishtui hata kidogo najipa muda wa kumtafakari huyu maana siyo kwamba simpend nampenda sana tu.
Kwenye issue ya mikengele yetu hii sijui maana kuna watu walifunga jangwani kabisa kwa siku 20 bado haikuzaa matunda. Tatizo ukiwa unaomba mambo yanakuwa safi na ukigeuka tu ukamwona Mwajuma ndala ndefu filimbi inapulizwa tenaBasi nitafanya maombi katika sehemu mbili:
1. Kuombea Mikengele isilete shida kwa wanaume
2. Kuombea wanawake wakubaliane na matokeo pale ambapo Mikengele italeta shida.
Unataka unifahamu kivipi yaani?
Chuoni huwa wanadinyana tu kusurvive na mazingira ya sapWanawake ni watu wa ajabu sana, akiwa chuo anafanya matusi na waume za watu na hata maprof.
Akishachumbiwa au akitaka kuolewa, anataka mume wa peke yake.
Au makengere ya maprofeseri yanatem almasi kuliko yetu akina njaa kaliNi kweli kabisa, na ndy maana tunajifunza kwa walio tutangulia ili tusije anguka sisi.
Chonga kitanda kingine basiNi kwel wanaume asili yao kuchepuka Ila Mimi kinachoniumiza sana kumleta huku ndani ninakoishi naye yani kila nikiona hiki kitanda maumivu yanaanza moja
Sent using Jamii Forums mobile app
Atafute hiyo 20% iliyobakimiss chuga, Mbona wanaumme 80% tuko hivo au tunakaribia kua hivo utaacha wangapi?
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa bamdogo, karibu pmMamdogo nawewe swali lako,yaani kama la form two B[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna tamaa tu ya vitu vikubwa wakati vidogo vinaushinda, mwisho wa siku unakuwa single momAu makengere ya maprofeseri yanatem almasi kuliko yetu akina njaa kali
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo paragraph ya mwisho umemaliza kila kitu[emoji1]Dada weka kautulivu kidogo tu utapata uelekeo mzuri tu. Kuchagua samaki mmoja katika bahari sio kazi ndogo. Wanaume tuna kazi ngumu mno katika hili,kaacha wengi na huyo aliyetuma sms ni mmoja tu kati ya waliokuwa katika bahari.
Hebu jipige kifuani jiambie mimi ndo mchaguliwa na mliwa wa milele. Nikwambie ukweli ukijivuruga hapo jamaa hana cha kupoteza kwa sababu ana akiba ya kutosha kabisa,atavua samaki mwingine na wewe ulianziwa process ya kutolewa magamba utatupwa baharini ukapambane na wenzio.
Kikubwa ungea nae kiupole kwa hekima na busara na si kumsimanga sana utakuwa unaharibu mchezo mzima.
Kikubwa zaidi nikupe kasiri kadogo dada angu" ukipewa uume na kuwa mwanaume japo kwa wiki moja tu utaona tunavyopata shida na hii mikengere yetu". Mtuombee tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kwel wanaume asili yao kuchepuka Ila Mimi kinachoniumiza sana kumleta huku ndani ninakoishi naye yani kila nikiona hiki kitanda maumivu yanaanza moja
Sent using Jamii Forums mobile app
Najua sana kama nitamkumbuka ktk maisha yangu, lkn taa nyekundu tayar kichwani mwangu
What some women put up to be called mrs somebody.
Mwanaume hawezi kusamehe usaliti hata siku moja. Utajua nwenyewe unyoe au usuke. Ila juc know once a cheater always a cheater. Hata akikuoa hatoacha bali ndo atazidisha.
Personally siwezi kuolewa na cheater. Ninywe ARV kisa pete ya ndoa. Hapana kwa kweli
Sent using Jamii Forums mobile app
Asante ngoja nimuombe mungu anifanyie wepesi ktk hili maana akili imevurugika mpaka nmeanza kuona maruweruwe
Sent using Jamii Forums mobile app
Mnaweza kuhama hapo mlipoNi kwel wanaume asili yao kuchepuka Ila Mimi kinachoniumiza sana kumleta huku ndani ninakoishi naye yani kila nikiona hiki kitanda maumivu yanaanza moja
Sent using Jamii Forums mobile app