Msaada: Nipo njia panda juu ya mahusiano yangu

Msaada: Nipo njia panda juu ya mahusiano yangu

Kwani wewe miaka yote minne huyawai pigwa bomba na mwamba mwingine. Sema ukweli Mungu anakuona. Samehe bwana maisha ndo yako hivyohivyo
 
Dada weka kautulivu kidogo tu utapata uelekeo mzuri tu. Kuchagua samaki mmoja katika bahari sio kazi ndogo. Wanaume tuna kazi ngumu mno katika hili,kaacha wengi na huyo aliyetuma sms ni mmoja tu kati ya waliokuwa katika bahari.

Hebu jipige kifuani jiambie mimi ndo mchaguliwa na mliwa wa milele. Nikwambie ukweli ukijivuruga hapo jamaa hana cha kupoteza kwa sababu ana akiba ya kutosha kabisa,atavua samaki mwingine na wewe ulianziwa process ya kutolewa magamba utatupwa baharini ukapambane na wenzio.
Kikubwa ungea nae kiupole kwa hekima na busara na si kumsimanga sana utakuwa unaharibu mchezo mzima.

Kikubwa zaidi nikupe kasiri kadogo dada angu" ukipewa uume na kuwa mwanaume japo kwa wiki moja tu utaona tunavyopata shida na hii mikengere yetu". Mtuombee tu

Sent using Jamii Forums mobile app
Hako kasili kadogo, ulichompa[emoji3][emoji3],nmejikuta nnacheka tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwasababu Mungu anatambua upendo wako wa dhati moyoni mwako anaamua amfunue huyo ambae umempa moyo wako ili umfahamu tabia zake na mwisho uamue mwenyewe kusuka au kunyoa.

Ikiwa ameanza hivyo bado ni wachumba mkiingia kwenye ndoa itakuwaje ask yourself

Ikiwa hata umemuuliza amekataa ask yourself siku si utaketewa watoto wake na atakataa anakuona zoba? Ask yourself.

Ninalo suruhisho but siwezi sema hapa.
Uwe na moyo mkuu omba sana
Kila mtu ana madhaifu yake, unahisi naye ni perfect. Makosa yapo kusameheana kuwepo ili waeze kujenga vema.

None is perfect. Mtamshauri humu baadae aje akutane na mtu abusive sana, shits happen. Still kuna nafasi ya kutengeneza hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadada mnakosea pakubwa sana...yaani unaingia na mtu kwenye mausiano miaka minne na ajakulipia mahari wala kutambulisha alafu unamwita sijui mpenzi sijui mme.
Wakati wa ujana wangu nilishaapia kua mdada atakae kubali nikamlaza ghetoni kwangu ndoa atasikia kwenye redio namwona kama hajitambui....mwanamke ambae ni mke wangu sijuwahi kumpeleka kwangu mpaka pale baada ya kumvisha pete ya uchumba ila na yeye waliompeleka ghetoni kwao walimpiga chini.

Mwanamke unakaa na mtu kwenye mahusiano miaka 6 na bado unamwita mpenzi ati atakuoa; wanaume wa namna hiyo ni wachache sana.
 
Kila mtu ana madhaifu yake, unahisi naye ni perfect. Makosa yapo kusameheana kuwepo ili waeze kujenga vema.

None is perfect. Mtamshauri humu baadae aje akutane na mtu abusive sana, shits happen. Still kuna nafasi ya kutengeneza hili.

Sent using Jamii Forums mobile app

Nadhani yeye atapima uzito mkuu
 
Duh. Dada unakosa maamuzi kwa matukio ya uchepukaji yaliyofanywa na mchumba?. Ulistahiki umshukuru Mungu kwa kukuonyesha tabia halisi ya mtu anayetarajia kuja kukuoa. Hebu fikiria tukio kama hili ungelifanya wewe mwanamke, halafu huyo mpenzi wako ndio aje agundue. Angekutoa manundu kwanza kisha anakupiga chini.
 
Kuwa na huruma wewe wqnawake mpo wengi sana sasa mwenzio kamtafuna mmoja tu makelele angemzalisha je?? Kuna vitu humpi labda ndio maana kachepuka jaribu kumpa tigo basi uone kama atachepuka.punguani wahed wewe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Anayeenda kutolewa mahari ni wewe, si ndio? Kwa mantiki hiyo atakayeolewa ni wewe...

Sasa sababu za kupaniki ni nini? Hivi nyie wasichana ni lini mtakuja kuamini mwanaume ni jasiri asiyeacha asili take? Asili ya mwanaume ni kumiliki mwanamke zaidi ya mmoja.

Hebu piga moyo konde endelea kula raha na huyo jabali. Maisha ni hayahaya tena mafupi sana.

Mme wako ni pale unapokuwa naye.

Babu nimemaliza narudi kitandani

Ila we mzee sijui lini utaamini nakupenda!!!

Yaani unanipa raha kinyama 😂😂😂😂
 
Habari zenu wapendwa? Poleni na majukumu, naombeni ushauri wenu katika hili maana hata sielewi nini cha kufanya Nina mpenz Wang nmeishi naye kwa miaka 4 sasa na mwezi wa 2 mwaka huu amepanga kupeleka mahari kwetu ili tufunge ndoa na nyumbani nimeshawapa taarifa kuwa kutakuwa na ugeni.

Cha kushangaza juzi usiku tumelala imeingia text kwenye cm yake ya mdada anamlalamikia kuwa yupo bize sana amemsusa hamjali Kama mwanzo kiufupi ilikuwa inamalalamiko kibao na ilionesha kuwa ni wapenzi.

Kwa usiku huo sikutaka kumwambia mpenzi wangu chochote nilichukua no za yule dada asubui nikampigia nikajitambulisha kuwa nimekuta text yake kwenye cm ya mme Wang kiukwel yule dada alishtuka akanambia kuwa mpenz Wangu alimtongoza na alimwambia hana mke na alikuwa anamleta hadi nyumban tunapoishi coz mm kuna kipindi nilisafiri mwezi mmoja.

Ila baada ya mda niliporud akawa anaenda naye gest kila akimwambia twende kwako akawa anamzungusha anamwambia kule kwangu Kuna mafundi wanapaka rangi kutakuwa na usumbufu, kiukweli niliumia sana sikuamini ninachokisikia nikamuuliza Kama ni kweli ameshakuleta hadi nyumbani ndani pakoje maana nilihisi labda ananidanganya coz sikuamin.

Kama mwanaume Wangu anaweza kuleta mwanamke mwingne kwenye kitanda ninacholala nae mm kiukweli huyu dada alinitajia kila kitu kilichopo ndani hadi rangi za mashuka sikuamini bdo nikamwambia njo kwangu akaja alipoingia ndani nikamuuliza ulivyoambiwa hana mke inamana hukuona vtu vyang vya kike humu ndani akanambia hii mikoba kwenye enga haikuwepo na viatu vyako kwenye stend sikuvikuta kwa maana hiyo inaonesha alivitoa akanambia pia na kabati la nguo alikuwa akijaribu kufungua lilikuwa limefungwa na funguo.

Baada ya hapo nilijarbu kuongea na mpenz Wangu akakataa kabisa kuwa hajafanya hivyo ila baada ya kumbana sana akakubali akaniomba msamaha sikumjibu hata Kama nimemsamehe nilimwambia kwa ulichonifanyia umeniumiza sana nitakufikiria toka hapo na maumivu makali sana kichwa kinaniuma sana sipati hata usingizi nimepoteza hisia naye kimapenzi nipo nae Ila Niko njia panda sielewi nifanyaje na nyumbani kwetu wanajua Kuna ugeni unaenda mwez wa 2 hapa sijui niachane naye au niendelee nae naombeni mnisaidie kuhusu ili jambo linaniumiza sana nahisi kuchanganyikiwa na mda alionipotezea

Sent using Jamii Forums mobile app
Dalili ya mvua ni mawingu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom