Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Nkulu wa nchito
JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2019
Last seen
Today at 12:11 AM
Posts
2,080
Reaction score
2,762
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Nkulu wa nchito
Find all threads by Nkulu wa nchito
Live New Posts
Postings
About
Nkulu wa nchito
replied to the thread
Tujiulize Kwanini serikali hii fake inateka watu
.
****** wako umekujaa udini tu
Today at 12:06 AM
Nkulu wa nchito
reacted to
Monetary doctor's post
in the thread
Kuishi na ndugu (hata watu wengine) ni kazi sana aisee!
with
Thanks
.
Ni kweli kuishi na watu kazi, Hata mimi nimeishi kwa watu, iwe marafiki ama ndg kiukweli walinivumilia vya kutosha.... Sitaki kusema...
Yesterday at 10:48 AM
Nkulu wa nchito
reacted to
Kylor's post
in the thread
Kuishi na ndugu (hata watu wengine) ni kazi sana aisee!
with
Thanks
.
ishi nao kwa akili sana msaada sio haki yao
Yesterday at 10:47 AM
Nkulu wa nchito
replied to the thread
Tundu Lissu Hapaswi hata Kidogo kurejea Uraiani Kwa sababu kwa Kauli zake Amesababisha Maumivu kwa Familia Nyingi Sana . Anastahili Adhabu kaliiii
.
Siku ya hukumu ya Lissu nitafunga na kusali asirudi tena uraiani au aachiwe huru akiwa Kabisa
Yesterday at 10:46 AM
Nkulu wa nchito
reacted to
Lucas Mwashambwa's post
in the thread
Tundu Lissu Hapaswi hata Kidogo kurejea Uraiani Kwa sababu kwa Kauli zake Amesababisha Maumivu kwa Familia Nyingi Sana . Anastahili Adhabu kaliiii
with
Thanks
.
Ndugu zangu Watanzania, Huyu mtu hapaswi hata kidogo kurejeshwa ama kurejea Mitaani Kwa sababu kwa kauli na Maneno yake ya kupandikiza...
Yesterday at 10:45 AM
Nkulu wa nchito
replied to the thread
Terry Bukuku: Mume wangu rudi nyumbani turudiane nimetambua kosa langu
.
Baba Ivone piga kichwani bado anapumua
Tuesday at 11:22 PM
Nkulu wa nchito
reacted to
To yeye's post
in the thread
Serikali iongeze marupurupu kwa mwalimu
with
Thanks
.
Kwani walimu tuliwakosea nini jamani,maana hizo comments above zimechafuka balaa.
Monday at 9:02 PM
Nkulu wa nchito
replied to the thread
Dili la Saed Ramovic kutua Yanga limefeli
.
Taratibu kwani unakimbizwa
Monday at 4:46 PM
Nkulu wa nchito
replied to the thread
Millard Ayo ana Mke na Watoto; kwanini aseme anatamani kuwa na watoto?
.
Monday at 2:08 PM
Nkulu wa nchito
replied to the thread
DOKEZO
Changamoto ya wizi Hospitali ya Rufaa Simiyu (Simiyu RRH) ipo muda mrefu, ishughulikiwe vizuri
.
Poleni kwa kutolipwa extra duty inaumiza kama mpangiwe zamu za kawaida mkitoka mkafanye kazi zenu zingine zitakazowaingizia kipato
Sunday at 11:19 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register