Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

uyu jamaa ana wafuasi wengi kuliko ata KINANA,, sasa akitoka nao ata robo tatu tu!!!
magamba WATER OF NECK( MAJI YA SHINGO)
 
Kamanda usikurupuke kujibu pumba wapi nimesema hana haki, sikiliza wewe kauzu unapoingia kwenye siasa lazima watu wakujadili umesikia! watu wanamjadili Rais Kikwete sembuse huyu chizi.

wanaojadili wenzao nao hujadiliwa
 
Karibu kamanda.

Wakaribishe kwa moyo mkunjufu na ujifunze kutunza siri,kusuluhisha migogoro na kumaliza matatizo ndani ya chama!Haileti picha nzuri wakati tunapokea wageni huku wenyeji tumeshikiana marugu kwa vitu visivyo kuwa na msingi wala faida katika chama chenye kukubalika na watanzania kwa asilimia 100%
 
Afande Sele ni JEMBE! Karibu kwenye chama cha ukombozi kamanda!
 
uyu jamaa ana wafuasi wengi kuliko ata KINANA,, sasa akitoka nao ata robo tatu tu!!!
magamba WATER OF NECK( MAJI YA SHINGO)

Ukizingatia wapiga kura 70% 2015 watakuwa vijana... Hapatatosha

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Naikumbuka theory yako ya "kujiuzia vitumbua" sasa toka lin afande sele hakuwahi kuwa chadema?? Ni chadema siku zote na ndio aina ya vijana waliopo chadema.

Yap... ndio aina ya vijana tuliopo CDM. Ninyi aina za akina Riz1 mko CCM...
 
sixgates hakuwahi kuwa chadema. Fuatilia comments zake utajua

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Nyie si muna dharau, hata juzi ilipowekwa post hapa "Ally Bananga amerudi ccm" mulikuja mkatukana, ooh yule gamba, ni mchumia tumbo, bahati nzuri akaja mwenyewe hapa kumbe alinukuliwa vibaya facebook. Nyuso zikawashuka.

Nilikuwa chadema tena nimeperform kazi za kiutendaji kbs. Take it or leave it.
 
Last edited by a moderator:
sishangai alishaanza zamani kutumia ile kitu ya Arusha, kinachonishangaza ni kwanini amechelewa kujiunga na wenzake hao!
 
Wakaribishe kwa moyo mkunjufu na ujifunze kutunza siri,kusuluhisha migogoro na kumaliza matatizo ndani ya chama!Haileti picha nzuri wakati tunapokea wageni huku wenyeji tumeshikiana marugu kwa vitu visivyo kuwa na msingi wala faida katika chama chenye kukubalika na watanzania kwa asilimia 100%
Kidudu ntu huyu hapa,kama chio chichiemu chijui. Yamenchinda ya homeboy Nape Nnauye chacha kageukia kurucha nchale kwa chadema, huko chchiemu ndo hakuna machafuko? Wagombanao ndo wapatanao njomba!
 
Safi afane sele. Ganja zinanyongwa na point za maana tunatema. Washa,nyonga ,vuta afande sele ndo anakuja
 
Afande sele miaka yote yupo chadema. Kama muuza vitumbua, hakuna mnunuzi, kw hiyo ameamua kujiuzia. Chadema imechokwa haraka tofauti na matarajio ya wengi

You are running low kaka .Hii vita hutashida . Are you really a guy with education ? You holding grudges against Chadema of your personal feud with whoever you within Chadema ? Kaka aliondoka Kaburu akiwa na nguvu sana leo yuko wapi ? Chadema si Mbowe wala Slaa unao gombana nao .Chadema ni taasisi na ndiyo maana kuanzia CCM na watu wa aina yako kutwa kucha wanapanga mikakati ya kuia Chadema badala ya kujenga Nchi .Umechoka wewe mapema sana na Chadema movement ndiyo kwanza inapata nguvu .
 
sele+copy.jpg

Na bado habaki wala kuambukiza ukimwi under 16...
 
Duh, hivi sugu sikuiz yupo wapi? Ninayo clips ile ambayo anatolewa nje ya bunge na police.. Scene iliyonifurahisha ni pale police walipokuwa wamembeba, walivyofika katika lango la kutokea ile milango ilivyofunguliwa tu, akatupwa nje ya ukumbi kam taka. Dah polisi walimfanyia unyambisi.

so what?
 
Apunguze Ba.ng.i na Viro.ba najua kuacha hataweza.
 
Nyie si muna dharau, hata juzi ilipowekwa post hapa "Ally Bananga amerudi ccm" mulikuja mkatukana, ooh yule gamba, ni mchumia tumbo, bahati nzuri akaja mwenyewe hapa kumbe alinukuliwa vibaya facebook. Nyuso zikawashuka.

Nilikuwa chadema tena nimeperform kazi za kiutendaji kbs. Take it or leave it.

Unajishushia hadhi kaka .Ulikuwa son what ? You have gone kaa kimya .Uliingia mwenyewe kwa malengo yako na hayajatimia umetoka , povu la nini sasa .Acha kumwaga machozi kama umeona haikufai nenda kalime au kazana kutafuta kipato na si kulia lia hapa machozi mapima na mapima .
 
Back
Top Bottom