Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

Mibange kwenda mbele huku sugu prof j afande sele watoe Albam ya cdm sio wawe na sera za kujenga uchumi imara kwa manufaa ya wote zaid vurugu bungeni
 
majani gani?mi sijaelewa inawazekana ni mchicha au kabiji....Karibu afandeee
 
Huku Kuna Lady Jay Dee Komando,Kati yuko professa J wa Mitulinga lazima Magamba mkae
 
CDM ndo kimbilio pekee la wenye haki karibu sana tulete ukombozi wa kweli
 
Msanii Afande Sele leo jioni anatarajiwa kujiunga rasmi na CHADEMA katika mkutano mkubwa utakaofanyika katika kata ya Mafiga na Misufini.

ASANTE SELE KWA IMANI JUU YA WAKOMBOZI CHADEMA.

Huyu bwana afande the king awe amedhamiria kweli
 
Watu wa milimani hawachagui mbunge anayevaa suruali KK...

Waulize kina Setembo watakwambia.
Kule milimani watu hawachagui mwenye suti bali aliye-simple na aliyekaribu na vijana, afande anafaa na atakubalika kama atataka kugombea.
 
Unakubali nyimbo zake halafu unakataa majani mbona hueleweki?
Unajua mistari kama ndo zinaletwa na majani?
Wacha ale majani atupatie mistari ya ukombozi

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Mungi

Chadema imkutia upofu kabisa hivi mtu kama Afande Sele atawapatia ukombozi upi? habu muangalie hapa chini huyu kamanda wenu mpya.

afande_sele4.jpg
 
Last edited by a moderator:
CDM mwanzo mwenga mpaka 2015 kazi kwishney

Karibu baba Tunda
 
Back
Top Bottom