Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

Sixgates acha wivu wewe si umeondoka, sisi bado tupo na tunaendelea kujiunga kama umechoka ni wewe, uliyejiunga chadema bila malengo.. Ulidhani tunagawa ubwabwa huku, huku ni kazi tu mzee.. wewe kajiunga na akila Stela mwampamba Lumumba.. ufanya kazi ya kuwakatisha tamaa watanzania wanatafuta mabadiliko..

Huyu jamaa mpenda ubwabwa ni zezeta sana, hana cha maana anachoandika zaidi ya kujaza pumba.
 
Wewe soma habari unataka kujua chanzo kitakusaidia nini?haya basi chanzo cha habari ni mkutano
 
Hii nchi ya wote, ubinafisi wa kuona na kutaka watu fulani ndio wawe viongozi ndio unagawa nchi na kujikuta katika matabaka mbalimbali ambayo mwisho wa siku yanaleta machafuko. Tanzania ni ya watanzania wote kama mtu anasifa tumpe nafasi.
 
Duh, hivi sugu sikuiz yupo wapi? Ninayo clips ile ambayo anatolewa nje ya bunge na police.. Scene iliyonifurahisha ni pale police walipokuwa wamembeba, walivyofika katika lango la kutokea ile milango ilivyofunguliwa tu, akatupwa nje ya ukumbi kam taka. Dah polisi walimfanyia unyambisi.
Soma historia Mandela walimfanyia ubaya zaidi, lakini leo nani mkubwa? hudhuria evening classes upate uelewa mpana zaidi
 
Mkuu six,
kwangu leo net ilikuwa hovyo kabisa nimekuta hii post nimecheka sana leo huyu sele si yule anayevua nguo jukwaani au ni mwingine jamani.

Kama ulivyosema awali kuwa huyu sele yupo chadema kitambo kauza sana vitumbua havikupata wateja kabisa sasa bungeni ataenda kuvua nguo kwa spika au kweli vyama vingine manyago.

Simiyu Yetu pole sana mkuu, network ni tatizo kubwa sasa.
 
Last edited by a moderator:
Simiyu Yetu pole sana mkuu, network ni tatizo kubwa sasa.
Ahsante mkuu,
kitu ambacho nakiona kwenye taifa hili ni watu kuchezea maendeleo ya taifa hili sijui wanatufanya wajinga au vipi

Ninachojua uongozi unahitaji akili pevu sana mfano swala la wabunge kunamiswada mizito mingine ya kutunga sheria pamoja na kupitia mikataba migumu kama ya gesi na mafuta ambayo kwa sasa ni pasua kichwa miongoni mwa watanzania

Kwa akili ya afande sele atasoma mkataba upi auchambue abaini mapungufu na kupendekeza kuweka vifungu vipya vyenye maslahi kwa umma kweli napata shida sana mkuu juu ya hili pengine tunapeleka lema wa pili bungeni au sugu wa pili ili tupate mapacha watatu wa masumbwi bungeni.
 
Soma historia Mandela walimfanyia ubaya zaidi, lakini leo nani mkubwa? hudhuria evening classes upate uelewa mpana zaidi
Sasa sugu anaakili kama ya mandela mandela hakuwahi kufukuzwa shule kwa utovu wa nidhamu lakini sugu kwa shule ya msingi pekee kafukuzwa shule tatu kwa utovu wa nidhamu sasa huyu naye binadamu,fahamu kuwa sugu ni mtu ila siyo binadamu.
 
Ahsante mkuu,
kitu ambacho nakiona kwenye taifa hili ni watu kuchezea maendeleo ya taifa hili sijui wanatufanya wajinga au vipi

Ninachojua uongozi unahitaji akili pevu sana mfano swala la wabunge kunamiswada mizito mingine ya kutunga sheria pamoja na kupitia mikataba migumu kama ya gesi na mafuta ambayo kwa sasa ni pasua kichwa miongoni mwa watanzania

Kwa akili ya afande sele atasoma mkataba upi auchambue abaini mapungufu na kupendekeza kuweka vifungu vipya vyenye maslahi kwa umma kweli napata shida sana mkuu juu ya hili pengine tunapeleka lema wa pili bungeni au sugu wa pili ili tupate mapacha watatu wa masumbwi bungeni.

Ni kweli kabisa mkuu Simiyu Yetu. Nadhan watu kama Sugu na lema ndio wanamfanya afande sele ahisi bungeni anaweza kuingia hata mhuni, mvuta bange na wajinga .

Mkuu nimependa sana ulivyogusia issue ya utungaji wa sheria, ni jambo sensitive sana. Simuoni afande sele akiliweza hilo jukumu vizuri.
 
Last edited by a moderator:
Huyu bwana mdogo ni rafiki yangu sana na nilishawahi kumwambia habari ya siasa akae nayo mbali sana maana kukurupuka huku kwake kuingia kwenye siasa ni baada ya kumwona sugu kashinda ubunge mbeya naye anaona ni kama kuna mtelemko mbele ya safari.kwa kifupi mbeya na mor ni vitu viwili tofauti na afande sele na sugu ni watu wawili tofauti..mbeya ni mkoa wa wazawa kama arusha ,moshi, mwanza lakini mor ni mkoa wa wahamiaji wazawa wako milimani huko wao na siasa mbali mbali..ubunge wa mor bila kucheza faulo na nguvu na pesa hupati kitu na wanaoweza huu mchezo kwa mor ni Chama cha majambazi tu so far afande ni mtoto wa kijiweni tu taflani zake zote mjini hakuna asiyezijua lakini sugu mbeya kwake ilikuwa mtu wa kuamsha tu na siyo mkaaji kwa mpiga kura ilikuwa ngumu sana kumsoma nyendo zake zaidi ya kuona anavyopambwa kwenye media..kwa kifupi ubunge kwa afande sele ni sawa na kuota ndoto za mchana
 
Huyu bwana mdogo ni rafiki yangu sana na nilishawahi kumwambia habari ya siasa akae nayo mbali sana maana kukurupuka huku kwake kuingia kwenye siasa ni baada ya kumwona sugu kashinda ubunge mbeya naye anaona ni kama kuna mtelemko mbele ya safari.kwa kifupi mbeya na mor ni vitu viwili tofauti na afande sele na sugu ni watu wawili tofauti..mbeya ni mkoa wa wazawa kama arusha ,moshi, mwanza lakini mor ni mkoa wa wahamiaji wazawa wako milimani huko wao na siasa mbali mbali..ubunge wa mor bila kucheza faulo na nguvu na pesa hupati kitu na wanaoweza huu mchezo kwa mor ni Chama cha majambazi tu so far afande ni mtoto wa kijiweni tu taflani zake zote mjini hakuna asiyezijua lakini sugu mbeya kwake ilikuwa mtu wa kuamsha tu na siyo mkaaji kwa mpiga kura ilikuwa ngumu sana kumsoma nyendo zake zaidi ya kuona anavyopambwa kwenye media..kwa kifupi ubunge kwa afande sele ni sawa na kuota ndoto za mchana

Kweli we ni mzushi, kama jina lako!!
 
Ni kweli kabisa mkuu Simiyu Yetu. Nadhan watu kama Sugu na lema ndio wanamfanya afande sele ahisi bungeni anaweza kuingia hata mhuni, mvuta bange na wajinga .

Mkuu nimependa sana ulivyogusia issue ya utungaji wa sheria, ni jambo sensitive sana. Simuoni afande sele akiliweza hilo jukumu vizuri.

poyoyo kweli wewe ulifikiri ukiondoka chadema itapoteza ushawishi....afande karibu unaijua moro wewe ni zaidi ya lusinde mtoa matusi
 
Last edited by a moderator:
Huyu jamaa isingekuwa yale majani...ni mtu mtu muelewa, nadhani ndio maana hata mziki wake kwa maana ya mistari huwezi linganisha na wasanii wa kileo zaidi.. Naikumbuka ile mkuki moyoni, darubini kali, kuna huu wa sasa dini zimeletwa tu.. Lazima aache yale majani na ajifunze kusoma siasa za kitanzania kwa undani zaidi. Kila lakheri zake

Uache ujinga hayo majani unayajua wewe.Wewe ni gamba.
 
Back
Top Bottom