Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

Ondoa tabia za ki facebook hapa .Hata hujajua ku like una hoji au ndiyo simu zenu zile mlizopewana maelekezo ya kuvamia JF ?

wacha mi nijitolee kumwelekeza M2Flan namna ya ku -like. M2Flan ikitaka ku like unabonyeza kwenye kitufe chenye "like" chini ya post husika.....sawa enhe! teh, teh, teh, teh
 
Afande sele miaka yote yupo chadema. Kama muuza vitumbua, hakuna mnunuzi, kw hiyo ameamua kujiuzia. Chadema imechokwa haraka tofauti na matarajio ya wengi

Vijana wa lumumba mnapokezana, hongeleni.chamsingi muacheni afande amechagua anachokiamini ni bora kwake
 
sele+copy.jpg
 
Duh, hivi sugu sikuiz yupo wapi? Ninayo clips ile ambayo anatolewa nje ya bunge na police.. Scene iliyonifurahisha ni pale police walipokuwa wamembeba, walivyofika katika lango la kutokea ile milango ilivyofunguliwa tu, akatupwa nje ya ukumbi kam taka. Dah polisi walimfanyia unyambisi.

Sasa mbona walimshitaki kwamba aliwapiga hao police? Ama ndo ule uzoba.. maana unafanya ubaya wewe halafu unakimbilia mahakamani... ila na yeye aliwalamba vichwa.. siku nyingine hawadhubutu kumsogelea.
 
afande sele maarufu kama baba tunda leo anachukua kadi ya chadema hapa morogoro mjini,muda huu anapita ktk gari ya wazi mitaa ya morogoro na viunga vyake,karibu ktk ukombozi baba tunda aka mfalme
 
Makamanda huyu ndiyo mgombea wenu wa Ubunge 2015 Morogoro Mjini kupita Chadema.

12.jpg
un

unawashwa na nini mkuu? remember: some of the cleanliness have some rottenness in it. yeye ni mtanzania, ana haki zote kama ulizo nazo wewe hapo za kuwepo kwenye chama chochote.
 
afande sele miaka yote yupo chadema. Kama muuza vitumbua, hakuna mnunuzi, kw hiyo ameamua kujiuzia. Chadema imechokwa haraka tofauti na matarajio ya wengi

imewauma ee! Nyoo! Na bado mpaka magamba muombe po 2015 chadema lazima tukinukishe,viva a.sele
 
Ritz

Afande Sele ni mtu mzima sasa, hayo yalikua ni mambo ya ujana.

wapo wengi waliingia kwenye siasa wakiwa wasafi mno lkn leo hii wapiga kura wanajuta kwanini walidiriki kuwachagua.

Afadhali Afande Sele tunaijua dhambi yake tyr kuliko hao tunawaona malaika kumbe ni zaidi ya Ibilisi.

"To know the problem, is half a victory "...period!!!
Mkuu,

Mimi sina tatizo na Afande Sele wala sijasema kuwa kafanya dhambi nimeweka hii picha tu wanaukumbi waione.
 
Yep Yap! Anahitajika sana pale mjengoni akamsaidie Mr Sugu kuweka nidhamu stahiki
Khaa!! sipati picha kabisa huku bondia :mvutaji: huku mcheza muvi :mvutaji: na kule kakaa afande :mvutaji: kudadadeki bora kila mbunge awekewe mlinzi
 
Naikumbuka theory yako ya "kujiuzia vitumbua" sasa toka lin afande sele hakuwahi kuwa chadema?? Ni chadema siku zote na ndio aina ya vijana waliopo chadema.
Mkuu unajidhalilisha tafuta njia nyingine ya kujipatia kipato zaidi ya lumumba inayokufanya ukeshe hapa
 
un

unawashwa na nini mkuu? remember: some of the cleanliness have some rottenness in it. yeye ni mtanzania, ana haki zote kama ulizo nazo wewe hapo za kuwepo kwenye chama chochote.
Kamanda usikurupuke kujibu pumba wapi nimesema hana haki, sikiliza wewe kauzu unapoingia kwenye siasa lazima watu wakujadili umesikia! watu wanamjadili Rais Kikwete sembuse huyu chizi.
 
Chanzo cha hii habari ni nini, kama ni kweli, tunamkaribisha aongeze nguvu kuelekea ukombozi wa kweli wa taifa letu..

ni kweli na hivi sasa mimi nipo nae ktk gari tunazunguka mitaa ya morogoro na biunga viunga vyake,yupo ktk gari namba T532 ABC prado inaendeshwa na kamanda james
 
Back
Top Bottom