Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

Morogoro: Msanii Afande Sele kujiunga na CHADEMA leo jioni

tunamtakia kila lilojema kwenye siasa
Ila sisi wengine waoga aise
 
Karibu Sana afande sele!! Sixgates endeleza ulumumba wako CDM haijawahi kuwa na mtu kama wewe!!
 
jana palikua na mkutano wa cdm kata ya mazimbu na viongozi walitoa iyo taarifa
 
Huyu ndio mgombea ubunge mtarajiwa kupitia tiketi ya chadema

Pipoooz!
afande_sele4.jpg
 
Afande sele miaka yote yupo chadema. Kama muuza vitumbua, hakuna mnunuzi, kw hiyo ameamua kujiuzia. Chadema imechokwa haraka tofauti na matarajio ya wengi

Wewe lazima utakuwa ................ (Name calling).

Unajifariji ujinga badala ya kujiandaa kisaikolojia kuwa ccm itakuwa chama cha upinzani kama UDP 2015

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
yo! Yo!! Aanhh!!!!!
Afande sele, kwanza saluti
karibu kwenye chama,imara zaidi ya kuti
karibu chamani, ambako mafisadi huwakuti,
chama cha wazalendo wa vitendo na harakati,
kuinusuru nchi,pamoja tupange mikakati,,
ila kua makini, kumbuka kuna wengi wafitini,,
wapo bungeni tangu miaka ya sabini,
ila wanachofanya ni ufisadi na ubakaji,!!

Oyooooo!!! Karibu sana kwenye huu msafara,,
tuko na sir GOD daima zetu sala,
hatushabikii makafara,
kama wabunge wa ccm,
tumeanza na Mungu na sio miungu,,
tunatoa matongo na ukungu,
kwa wazawa wa hii nchi,
waliopotezwa na ccm,
ccm hata wakifa,naomba mwenyezi asiwarehem,
awapeleke jehanam,,
 
Makamanda huyu ndiyo mgombea wenu wa Ubunge 2015 Morogoro Mjini kupita Chadema.

12.jpg
 
hakikisheni havui nguo tu hadharani, maana akili yake inamtosha mwenyewe
 
Duh, hivi sugu sikuiz yupo wapi? Ninayo clips ile ambayo anatolewa nje ya bunge na police.. Scene iliyonifurahisha ni pale police walipokuwa wamembeba, walivyofika katika lango la kutokea ile milango ilivyofunguliwa tu, akatupwa nje ya ukumbi kam taka. Dah polisi walimfanyia unyambisi.

Nafikiri ndivyo inavyotakiwa kwani mwanaume hatishiwi nyau
 
Karibu sana baba Tunda,naamini kabla ya kufikia hatua hii njema ulipata muda mzuri wa kufikiri na kujua aina ya michango unayopaswa kuitoa kwa CDM hapo Morogoro.

Umejipatia heshima kubwa kupitia mziki wako, sasa ni wakati wa kuwatumikia mashabiki wako wa Muziki kupitia siasa.

Usiwaangushe!!...Karibu Tena Afande!
 
Wait and see, asije akavua nguo kwenye kampeni kama siku ileeee!:A S 39:
 
Msanii Afande Sele leo jioni anatarajiwa kujiunga rasmi na CHADEMA katika mkutano mkubwa utakaofanyika katika kata ya Mafiga na Misufini.

ASANTE SELE KWA IMANI JUU YA WAKOMBOZI CHADEMA.

Peopleeeees powerrrrrrrrrr
 
Yep Yap! Anahitajika sana pale mjengoni akamsaidie Mr Sugu kuweka nidhamu stahiki
Hiyo combination ya Sugu plus Afande Sele, mjengoni mbona itakuwa hatari!

Kama sugu peke yake, pamoja na kuja maaskari wote,walioagizwa na Ndugai waingie bungeni kumtoa Sugu, lakini walipata shida mno kumtoa, hadi askari mmoja akapasuliwa kichwa na Sugu

Sasa nyongeza hiyo, kama ikitokea, ya wala majani wawili ndani ya jengo, itabidi spika na Naibu wake wawe makini, maana wasije wakashangaa wamenyanyuliwa pamoja na viti vyao vya uspika, na kutupwa nje ya jengo, kama hawataacha mchezo wao wa kupenda kuwafanyia upendeleo wa wazi, wabunge wa CCM!!!
 
Makamanda huyu ndiyo mgombea wenu wa Ubunge 2015 Morogoro Mjini kupita Chadema.

12.jpg

Ritz

Afande Sele ni mtu mzima sasa, hayo yalikua ni mambo ya ujana.

wapo wengi waliingia kwenye siasa wakiwa wasafi mno lkn leo hii wapiga kura wanajuta kwanini walidiriki kuwachagua.

Afadhali Afande Sele tunaijua dhambi yake tyr kuliko hao tunawaona malaika kumbe ni zaidi ya Ibilisi.

"To know the problem, is half a victory "...period!!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom