ifweero
JF-Expert Member
- Jun 12, 2013
- 7,957
- 1,341
mkuu chadema itakuuwa kw presha.
itamuua kwa sumu na tindikali
mkuu chadema itakuuwa kw presha.
Akae akijua kwamba cdm ina maadui wengi sana , hivyo asishangae kuona nyimbo zake zikipigwa marufuku na RUGE kuchezwa clouds fm .
Kinachotakiwa ni utu na uzalendo, sio CV.Ebu tupe CV yake..
Unaongelea clouds fm radio ya ma-shoogaa...
Akae akijua kwamba cdm ina maadui wengi sana , hivyo asishangae kuona nyimbo zake zikipigwa marufuku na RUGE kuchezwa clouds fm .
Kinachotakiwa ni utu na uzalendo, sio CV.
Hao wenye CV hadi ni maprofesa mbona sasa hawalisaidii taifa badala yake wanabaka vibinti?
Ushahidi mbona umo humuhumu Jamii Forums,Sijui hata km unaelewa unachokiongea. Una ushahid kuwa wamebakwa? Lete ushahid. Otherwise hizi ni porojo tuu
Huyu ndio mgombea ubunge mtarajiwa kupitia tiketi ya chadema
Pipoooz!
![]()
Kinachotakiwa ni utu na uzalendo, sio CV.
Hao wenye CV hadi ni maprofesa mbona sasa hawalisaidii taifa badala yake wanabaka vibinti?
Hii ni kuonyesha kwamba alikuwa na machungu sana na hisia kali, hadi kuvua nguo.
Gridi ya taifa eti, teh teh teh!!Bora huyu kuliko yule wenu alhaji anayegegeda vitoto na kuviunganisha gridi ya taifa
Ushahidi mbona umo humuhumu Jamii Forums,
Wewe unataka nikuletee nyumbani kwako?
Mbona wabunge wa CCM huwa wanavua nguo bungeni?, au wewe unafikiri mpaka ufungue mkanda?asiende tu kuvua nguo bungeni
Ccm waoga sana.huyu mtu morogoro ni hatari na anapendwa sana.muambieni aboud ajiandae kisaikolojia
Mbona wabunge wa CCM huwa wanavua nguo bungeni?, au wewe unafikiri mpaka ufungue mkanda?
Yule mbunge aliyetumia "The F word" bungeni sio kuvua nguo?
Teh teh teh, siku ya leo nimeshinda nimenuna ila hii nimecheka sana,lema ameshughulikiwa na midume hadi akaamua kugawa picha akikatika
Kiukweli kumtoa Abood bus service pale Moro Nitatembea uchi siku 3 mfululizo.