Mods anzisheni jukwaa la salamu

Mods anzisheni jukwaa la salamu

klorokwini Ujue siku hizi kazi ya uimbaji old is goldi nimeacha, biashara hailipi, Mashauzi kaua soko :sleepy:
Lakini kwa wewe nakuchagulia wimbo unaitwa "Elina" .....😛
FirstLady1 ......Mwaya asante kwa salam, busy kama nini, si unajua mambo ya chapati tena! :evil:
 
Last edited by a moderator:
Nachagua wimbo wa marashi ya pemba wa ndala kasheba usindikize salamu.
 
Eroticah, naomba uji wa kungu usikosekane siku ya hina, kibao kata na haswa kitchen party, ile makitu inahusika sana hatutaki ukatutie aibu, mie nimejitolea kuleta kungu lile originali la comorro, tunalimix na la zenji! na baada ya shughuli nzima uniPM kunijulisha Paxman alilionaje na matokeo yalikuaje. salamu zangu spesho kwa master wangu YM, popote alipo habiby wangu. ujumbe kula polepole, ukila kwa pupa utapaliwa! salamu nyingi za leo kwa mashosti wa humu ndani wa ukwee nikianza na kungwi wangu kongosho-ujumbe jinoe vema kungwi nakutegemea! sweetlady-ucheshi wako na mpango mzima wa kuweka ma-like bila hiyana ndio umenifanya nikujue haraka, mwali, zinduna, queenkami, smile, firstlady1, mwanajamii1, cute, preta, cantalisia, kipipi na wengine wote, ujumbe huwa wanasema wakina dada hatupendani, ila mi nimeproove wrong kwa wadada wa jf! nawapendaje sasa??!



teh teh teh. cacico kwani uji wa kungu utakuwa wa kazi gani?
 
Last edited by a moderator:
Darling jisikilize mwenyewe na moyo wako kama unajisikia kuiupload sawa tu....mie si nishakuruhusu kufanya chochote unachojisikia juu yangu ila tu kiwe cha kumpendeza Mungu..... Mimi penda wewe sana klorokwini yaani hakunaga kama wewe honey.:mwaaah::mwaaah::mwaaah:

sweetlady naona unajishaua kwel na my loya huzband. wengine ambao nimewaruhusu watampata lini?

kumbuka nimekwazima tu! mwanamke naona ushajisahau, hata kama ni open marriage

haiendagi hivo. na mtindo wa kumwambia klorokwini azime simu akiwa nawewe ufe!
 
Last edited by a moderator:
Ambitious naomba uache kutumu pms, nasikia wewe babamkwe sosi gfsonwin. :A S 12::A S 12:

hivi kumbe Ambitious bado anaendelea???????? lkn hala hala baba mkwe.
siku hizi nao huwa wanasaidia watoto wao so kama shem akishindwa bamkwe anamsaidia na uzuri wake hata mtoto akizaliwa DNA ni moja so usimkimbie sn
 
Last edited by a moderator:
klorokwini Ujue siku hizi kazi ya uimbaji old is goldi nimeacha, biashara hailipi, Mashauzi kaua soko :sleepy:
Lakini kwa wewe nakuchagulia wimbo unaitwa "Elina" .....😛
FirstLady1 ......Mwaya asante kwa salam, busy kama nini, si unajua mambo ya chapati tena! :evil:

sasa mwalim Gaijin sasa si ilikuwa uweke japo kabeti kamoja ka hako elina halaf , heehehehe hapo mashauzi kauwa soko apo

sweetlady naona unajishaua kwel na my loya huzband. wengine ambao nimewaruhusu watampata lini?

kumbuka nimekwazima tu! mwanamke naona ushajisahau, hata kama ni open marriage

haiendagi hivo. na mtindo wa kumwambia klorokwini azime simu akiwa nawewe ufe!
Khaaaa! mama lao umeanza lini mawivu aya.

Hehehe......afu helikopta linatua kitandani.....lol

halaf wewe unanikaribisha kwa wimbo kama mchezo wa kihindi vile. hehehe mtoto wa kwanza lazima tumwite zarmenda
 
Last edited by a moderator:
sasa mwalim Gaijin sasa si ilikuwa uweke japo kabeti kamoja ka hako elina halaf , heehehehe hapo mashauzi kauwa soko apo


Khaaaa! mama lao umeanza lini mawivu aya.



halaf wewe unanikaribisha kwa wimbo kama mchezo wa kihindi vile. hehehe mtoto wa kwanza lazima tumwite zarmenda
Hehehe hayo ndio maneno sasa lol.....zermeda ni jinsia gani honey?
 
sasa mwalim Gaijin sasa si ilikuwa uweke japo kabeti kamoja ka hako elina halaf , heehehehe hapo mashauzi kauwa soko apo


Khaaaa! mama lao umeanza lini mawivu aya.



halaf wewe unanikaribisha kwa wimbo kama mchezo wa kihindi vile. hehehe mtoto wa kwanza lazima tumwite zarmenda



kuna watu wameomba appointment kwako unawarusha, wana kompleni. hasa mie nifanyeje?
 
Back
Top Bottom