Msolid1990
Senior Member
- Apr 2, 2012
- 145
- 51
Au wadau mnasemaje?
Au wadau mnasemaje?
napenda kutuma salaam kwa Msolid1990 aliyepo Marangu Moshi,
msolid1990 anamiss upendo, ameanza na PM, sasa kahamia kwenye salamu! salamu zangu nyingi zikufikie Msolid1990!
nimekusoma tu!umejuaje??
Salamu zangu ziwafikie wanachama wote wa JF waliozaliwa 1990
Salamu zangu ziwafikie wanachama wote wa JF waliozaliwa 1990
walipozaliwa ndo nilioa.
hahaaaah unawapa ujumbe gani?
Pia napenda kutum salamu zangu za upendeleo kwa Amyner Cantalisia Kabakabana beibe nasty charminglady BAGAH sweetlady EMT TANMO cacico Kipipi Boflo Nicas Mtei Remmy klorokwini Kaizer Rejao
Hahahaaaa BADILI TABIA nawaambia nawapenda sana kwa kuwa ni wadogo zangu wa pekee humu JF
Wewe humo humo?