EMT
Platinum Member
- Jan 13, 2010
- 14,477
- 15,357
haaaa huyu mtalaka wa mtakatifu Ivuga amepoteaaaaa, sijui anauguza maumivu ya moyo.....
Sio mchezo aisee.
haaaa huyu mtalaka wa mtakatifu Ivuga amepoteaaaaa, sijui anauguza maumivu ya moyo.....
Hebu jaribu kwa deskimeti wake klorokwini.
Ikishindikana kwa roommate wake Ambitious.
Ikishindikana kabisa kwa mtalaka wake Saint Ivuga
Barr-abara kabisa salamu za alasiri ziwafikie wafuatao: mkongwe Msolid1990, Mwali, Kongosho, Erickb52, AshaDii, Kaunga, BADILI TABIA, Lizzy, kiranja tamNO na Erotica popooote pale walipo.
Napenda pia kutuma salamu za dhati kabisa kwa Rejao na mwandani wake Cantalisia, Boflo, Nicas Mtei, Yummy, sweetlady, charminglady, Ndahani, FirstLady1, Dark City, Preta, Smile, Kabakabana na Zinduna poopte pale walipo.
Pia salamu za pkee ziwafikie klorokwini na fellow tablet wake Asprin bila kumsahau daktari MziziMkavu wote wakiwa kituo kidogo cha afya Edaru.
Mwisho kabisa bila kuwasahau wana Chitchat woooooote na Mamod Paw, Cookie, RussianRoulette.
Ujumbe ni kwamba JF ndio nusu ya kuonana.
Hahahaa klorokwini umenichesha na vijembe vyako lol eti mtu nakonda bila hata kadiet hahahaa asali wako wa moyo sweetlady kazi anayo...lolNikiwa hapa siri lanka napenda kutuma salam kwa wafuatao,
Husninyo akiwa hapa pembeni yangu
sweetlady , kamchumba kangu ambako hata bila kufanya diet kanakonda
Preta na hazbendi wake mtu chake wakiwa safarini kuelekea indonezia
fellow tablet Asprin , mzee pekee Tanzania ambae anakaba jinzi bila belti
Erickb52 , selebriti la chit chat
Kongosho , huyu sifa yake inaeleweka
Erotica , my open marriage waifu
Deskmate Mwali , mtalaka wa ivuga
Saint Ivuga , akiwa brazil kwenye biashara zake za jani
BADILI TABIA , ingawa hakubadili tabia kabadili avatar
FirstLady1 , na genge lake la mama ntilie uwanja wa fisi
Ticha Gaijin , ambae pia ni muimbaji wa oldi iz goldi .
EMT , mwandikaji wa makala ambae ana uwezo wa kuongea lugha nane bila kukosea spelling.
Zitaendelea part 2
salam zetu za tarehe moja mwezi wa sita ziwafikie wote waliowahi kutendwa na wapenzi wao..
za pili ziende kwa The Boss
FirstLady1
Rutashubanyuma
MziziMkavu
Na wote wanaonifahamu
Ujumbe ponda raha kufa kwaja ...
Nikiwa hapa siri lanka napenda kutuma salam kwa wafuatao,
Husninyo akiwa hapa pembeni yangu
sweetlady , kamchumba kangu ambako hata bila kufanya diet kanakonda
Preta na hazbendi wake mtu chake wakiwa safarini kuelekea indonezia
fellow tablet Asprin , mzee pekee Tanzania ambae anakaba jinzi bila belti
Erickb52 , selebriti la chit chat
Kongosho , huyu sifa yake inaeleweka
Erotica , my open marriage waifu
Deskmate Mwali , mtalaka wa ivuga
Saint Ivuga , akiwa brazil kwenye biashara zake za jani
BADILI TABIA , ingawa hakubadili tabia kabadili avatar
FirstLady1 , na genge lake la mama ntilie uwanja wa fisi
Ticha Gaijin , ambae pia ni muimbaji wa oldi iz goldi .
EMT , mwandikaji wa makala ambae ana uwezo wa kuongea lugha nane bila kukosea spelling.
Zitaendelea part 2
Nami zazipokea salam zako kwa dhati kabisa na kukupongeza kwa kupewa chata la premium member. Lol...........naomba nijipendekeze nije nikufunde ndani wakati wa kusubiria harusi na pia siku ukiwa mjamzito nikufunde "kikoa" nafikir hapa Zinduna atanisaidia. ukikubali ni pm nikuandikie vifaa vya kununua kwa ajili ya kazi iyo.
mwambie somo wako Mwali hilo kwani ndo atakuwa mleta habari kwetu, na siku ya mahari yako basi Asprin, Mbu EMT Darkcity ndio wapokee.
AshaDii MwanajamiiOne@firstlady hawa watakuwa ndio mama zako, wakati Preta, Kongosho@smile na shostito Kipipi hawa watakuwa wacheza show wako.
Ambitious MziziMkavu Mwanamtokapabaya Bishangahawa watakuwa wazee wenyewe yaani wakwe zako wa kiume so uwaheshimu sana sana hawa.
mama mkwe ni nani vile Lizzy, @roussianroullete@ hawa ni noma manake hawabebeki lol.................. jitahd sana juu yao hawa manake ni gunia la misumari hawabebeki hawa.
mawifi zako ni Kaunga charminglady Cantalisia hawa na wenyewe ni debe lenye makaa ya moto lol.......... sijui utafanyeje.
Mr Rocky atakuwa MC, boss EMT na Ndahani hawa ndo ma DJ wetu wa siku hiyo.
msasambuaji atakuwa Kongosho. wengine watakuwa wageni waalikwa tu kama akina Paw etc
You share bed now?