• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
cacico
Reaction score
157

Profile posts Latest activity Postings About

  • cacico
    nambe, nimekaribiaje sasa??? siboreki kwa kweli, natamani kuweka avatar but i dont knw how, plz nielekeze!
    cacico
    hi guys! most welcome to my profile, am so happy to be here in jf, have learnt alot so far, and everyday am learning new things. glad to b part of this family, luv u guys!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top